Tết Gò Vấp Đón Tết với bé 11

Lượt xem: 1,754

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
562
124
1 ₿
Tham gia chương trình thử thách cùng BQT và may mắn trúng được code Onsen tại Ánh Dương. Lướt qua hình ảnh các bé, thấy bé 11 có vẻ hợp với gu mình nhất. Không khí Tết sắp đến, tinh thần cũng phấn khởi liền đặt trước bé để trải nghiệm xem bé có kỹ thuật đỉnh cao nào sau nhan sắc đó không?
Lấy xe vượt qua quãng đường dài, đến cơ sơ như đúng hẹn và lên phòng luôn khỏi phải chờ đợi gì hết. Sau khi xông hơi thì bé đã vào, ấn tượng đầu tiên là bé rất giống hình như cơ sở đã đưa, không có chỉnh sửa quá đà gì hết, bước đầu thấy ổn áp nên hy vọng có buổi trải nghiệm tốt.
Xông hơi ra được bé lấy khăn lau khô người, kéo bé vào lòng và khám phá V1, sau đó thì vào bồn tắm, được tắm cũng khá chu đáo kèm theo 1 số động tác lick ty kích thích nhẹ. Sạch sẽ, khô ráo lên giường để được mát xa khoẻ trước. Bé làm khoẻ cũng ổn, tay chân trước sau đủ hết do mình không yêu cầu cao gì nên hài lòng.
Khoẻ xong thì qua thư giãn, bé nói nằm úp lại và một dòng nước mát lạnh đổ lên người, bé dùng lưỡi và V1 đi từ dưới lên trên, liếm lỗ nhị. Sau đó thì ngửa lại và tiếp tục quy trình như trên, nhưng kích thích hơn do được chiêm ngưỡng thêm body của bé. Các điểm nhạy cảm trên cơ thể được bé kích thích nên mình phải cố kiềm chế để cuộc vui được kéo dài hơn. Kết thúc với tư thế 69 mình cũng tranh thủ khám phá cô bé của em, sau một hổi cầm cự không nổi đành chào thua và được em CIA.
Đánh giá chung bé làm tốt, có gương mặt ưa nhìn, body cân đối, các đường cong rõ ràng và làn da trắng. Xuống phòng chờ ăn thêm tô mỳ, đồ ăn, đồ uống cũng khá hợp khẩu vị và các ae nhân viên quan tâm hỏi thăm khách hàng về dịch vụ đã sử dụng.
Tik được cơ sở tài trợ, tip=tik.
Cuối cùng cám ơn Dory, diễn đàn, cơ sở đã tạo ra sân chơi cho ae và các ae đã đọc bài.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
942
435
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn bác! Có dịp lại ghé tiệm thư giãn nữa nha bác:2onion35:

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
942
435
0 ₿
Nhu cầu và sở thích sao anh cứ nói bé nhé ạ! Các bé sẽ lựa theo gu của từng anh ạ!

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
942
435
0 ₿