Q.1 đồng giá cùng "hot tiktoker" 04 ^^

Lượt xem: 2,528

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
được hôm tết tây ghệ về quê cũng tranh thủ cái đồng giá 1 lần vì noel đi với ghệ không đi được ^^ , nhà từ phú nhuận nên qua tân định cũng gần , vô tới nơi thì ..... gặp 7 anh chàng cao to đen hôi đang ngồi ngay sảnh, omg không lẽ hết phòng trời , hoang mang tập 1B18 ! thấy mấy ổng lựa ipad cái nghĩ có khi nào hết ktv luôn không, hoang mang tập 2 B16 , đang lo sợ thì gặp ông nào lại gần vỗ vai mời ngồi giật mình hóa ra ông locker, nói giọng bắc nhìn đẹp trai tưởng khách không B04ngồi cầm chai nước suối hỏi ổng có khi nào hết khách không em ,ổng đưa chai nước suối cười tỉnh queo anh khỏi lo bên em gần 20 phòng lận, nghe cái thở phào nhẹ nhõm B13 mấy ông khách chọn lựa cả buổi phải 20p chưa xong , ngồi mà nóng ruột luôn, thanh niên locker biết đọc suy nghĩ hay gì lại ngồi kế bên an ủi tui nữa anh thông cảm đợi 1 chút nha +1điểm cho sự an ủi...... B09 rồi cũng tới lượt mình chọn ipad, quay qua quay chấm bé 04 , ok chọn luôn. nhìn cái ông bán vé cười gian gian tự nhiên sợ sợ B09còn tặng thêm 1 câu giỡn giỡn gặp bé này anh phải hết sức bình tĩnh nha ...ủa alo là sao B04 ông gài hầm tui hay gì mà nói vậy, hoang mang tập 3 B04 thôi lỡ rồi liều mình vậy ....ông bán vé với ông locker ông nào nhìn cũng đẹp trai mà sao 1 ông nhẹ nhàng 1 ông nguy hiểm quá vậy....B18
lên phòng cũng sang xịn mịn, thơm tho, thay đồ vô xông hơi đợi, nay chắc khách đông nên phòng mở liên tục hay gì ấy, nóng ghê luôn được cái đang say tê tê vô ngồi nó đã thiệt B05 mà kiến nghị là nên lắp thêm cái trần nghiên nghiên cho nước đọng bớt nhiễu lên người nhé, ngồi phê quá nên bé vô hồi nào cũng không để ý ,đi ra thì thấy cảnh tượng dễ thương cực , bé nó đang đứng trước gương vừa nhảy vừa hát trend tiktok "nhà em có bàn cà phê, cà phê đen và cà phê đá" cute phô mai que dễ thương everywhere lun B25 hahaha, bé quay lại thấy mình ra giật mình đỏ cả mặt, chạy lại lấy khăn lau còn hỏi nãy anh có thấy gì hông dzạ , cưng xỉu , anh thấy có chút xíu xiu ah em ơi B05
cái dáng 3m bẻ đôi hơn xí , được cái cân đối , có thịt có da , mặc cái yếm lắc lắc nhìn hết xảy con bà bảy , ngồi vừa nói chuyện vừa chọc bé nó vui quá chừng, bé đỏ mặt dắt đi tắm mà hông dám nhìn mình lun , nhưng cởi hết đồ ra thì từ cô bé mắc cỡ biến thành hồ ly ngay , vô dê mình không chừa khe hở lun, hôn từ cổ xuống ngực , tay thì nắm thằng nhỏ xoáy nòng nhè nhẹ , chờ thằng nhỏ ngóc đầu dậy là bé nhìn mình với đôi mắt giận dỗi rồi cuối xuống ngậm thằng nhỏ mút vài cái phê như ly cà phê em nhảy,
xong xuôi lau mình rồi leo lên giường làm tiếp, phải nói là bé này làm khỏe đầy đủ và nhẹ nhàng ko gấp gáp,chỗ nào mõi bé xoa cho đã lắm, khi làm bé vô tình cạ cạ những chỗ thú vị lên người mình là thằng em nó muốn ngốc đầu lên chào e rồi , bé thoa dầu lên người cho mình và bắt đầu dẫn mình đi du lịch thái, V1 của bé cũng cam mỹ vừa tay, đi tới đâu làm mình lân lân tới đó, thích nhất là lúc bé đi ngực trên lưng mình kết hợp với tiếng thở dốc nhẹ nhẹ , kích thích cực., rồi bé lật lại dùng cặp ngực ấy đi từ chân lên người và quay xuồng thằng nhỏ , tranh thủ ôm bé hun cái cho phê, rồi bé xoay lại mút cây cà lem cứng ngắc của mình, mình cũng úp mặt vào v4 idol tiktok mà mút lấy mút để, sau chục phút mình cũng thêm sữa đặc vô ly cafe của bé trong sung sướng ^^
nằm ôm bé nói chuyện tiktok cười muốn xỉu, cưng quá trời quá đất .
đi về gửi anh locker tâm lý 50k, thiệt hại thì 1500 cho cuộc hẹn với idol tiktok B32

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿