Q.12 ĐỘT KÍCH CẨM THY - MÊ NGAY 18

Lượt xem: 1,800

Kakaka.Olala

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
13
146
26
Tp. HCM
0 ₿
Lần đầu thử nhắn tin thử điệp vụ, ai ngờ được bác @Lục A Ka cấp ngay lệnh tới Cẩm Thy. Và thế là có 1 cuộc đột kích đầy bất ngờ.
Đến không hẹn trước, không chọn số, gặp số nào là trải nghiệm số đó. Vừa tới quán là thấy nhân viên ra tiếp niềm nở rồi +1đ, sau khi đưa code, được chọn số 18 và đưa lên phòng. Mình để cho locker tự chọn cho luôn, xem nhân phẩm có phải là a điệp viên may mắn ko.

CSVC: phòng thuộc loại nhỏ, chỉ có 1 phòng xông hơi ướt, nhưng dù nhỏ thì vẫn đầy đủ tiện nghi cho ae. Bù lại khoản trang trí khá chanh sả, nhìn vào ưng mắt.

Xông hơi 1 hồi thì bé vào (ui, a chờ e mãi), ra gặp bé liền. Sau màn chào hỏi ôm ấp sơ sơ cho quen mùi nhau. 2 đứa lôi nhau vào tắm. Trong quá trình tắm thằng lớn, bé cũng không quên đánh thức thằng nhỏ. Nhìn cách bé BJ tê dã man. Ráng niệm "cố kiềm nén, cố kiềm nén" chớ ko toi. À, note các chiến hữu, gói Osen ko đc hôn và WC, ông nào muốn thì up vé lên mới có nhé. Bé bảo ngay từ đầu nên ko cũng không ảnh hưởng mấy. E đẹp a tha đó, hehe.

Tắm xong ráo nước thì lên giường là 1 lẽ hiển nhiên nhể. Phần khỏe bé đi đủ bài, làm khá kỹ, chất lượng thật sự ae ạ. Phần mệt, bé đi Thái tê tê, lưỡi nhột nhột, cong cứng hết người, pheeeeeee. Bé dùng lưỡi đi từ đầu tới chân, lại từ chân lên đầu và điểm cuối chính là tư thế 69 huyền thoại. Sau 1 hồi vật lộn thì tui cũng đầu hàng chịu thua, out trong tê tái. NHƯNG, tui thua rồi mà bé đâu có tha, tiếp tục úp V4 vào mặt, như bảo e mà ko sướng thì chưa cho a về. Thế là phải cật lực húp hào giúp ẻm. Sau 1 hồi thỏa mãn, bé mới tha cho tui. 1 điểm cộng nữa là bé biết tui đói, dặn locker nấu sẵn mì bò trứng cho. Chu đáo đến thế thôi

Xuống lễ tân thanh toán, rồi thưởng thức tô mì bò trứng, phải công nhận quán có đầu tư, tô mì nhìn cách trình bày và chế biến là thấy ngon rồi.

Tic: Code điệp vụ
Tip: 600k
Tổng kết: Trải nghiệm hoàn hảo, đáng để ae thư giãn, giải tỏa,...

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Cẩm Thy cảm ơn Anh trai đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ Uy tín chất lượng nhất Quận 12.
Sự hài lòng của Anh là động lực Cẩm Thu tiếp tục nâng cao hơn nữa chất lượng dịch vụ.
Chúc bác nhiều Sk và có những chia sẻ hay để ae tham khảo!

• Love
Điểm cảm xúc: Kakaka.Olala