Điệp Vụ Q.9 Đột nhập Masteri 79 ngày giông bão với em 15 2k1

Lượt xem: 1,821

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Nhận được tin diệp vụ của bác Lục đóng ngày giông bão cũng ko cản đường qua cơ sở để làm diệp vụ đến nơi đưa code hình như locker ở đây biết nhiều về code điệp vụ lên thấy code lạ may là có người cũng biết thế ngồi tý rồi lên phòng, xông hơi 10p thì e vào chào nhau rồi ngồi tám tý, rồi cởi đồ vào tắm e chăm sóc rất kỹ hỏi a có gội đầu ko, tắm xong bắt đầu vào hiệp 1 trong bồn e đi dường lưỡi từ vú xuống chân từ quay lại thằng e , e được bj rất chuyên nghiệp nha a e cẩn thận ra sớm đây nha. Tắm rủa lại bước ra lên giường nằm.

Về massage khỏe phải nói là em làm tốt và nhiệt tình, mà sự cố gắng và nhiệt tình với khách mình đánh giá cao lắm.Nên nói là hk có ai hoàn hảo nên dù bé nó hk đc điểm cao ngoại hình nhưng cách phục vụ khách cũng đc 9 điểm, cảm thấy rất khỏe sau khi massage dù trước đó mình rất mệt

Massage thư giãn thì ẻm bắt đầu cởi áo của ẻm. Dùng ngực massage khắp từ cổ đến lưng và chân, sau đó đến ngực trc và chân trước. Tiếp theo em dùng miệng lưỡi đánh vào vú tuy hk nhiều nhưng cũng tạo kích thích. Rồi em dùng miệng, ngực âu yếm thằng bé thay phiên nhau đến khi núi lửa phun trào.Xong hết thì ẻm ngồi nói chuyện .

Face 7d
V1 bưởi vừa tay
V2 thon
V3 vừa
V4 ngon nhiều nước

Số 15 đang để a e thử nha cẩn thận bị nghiện e nha

Tic cảm ơn bác Lục và cơ sở tài trợ
Tip bằng vé

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿

Bé này đánh luân xa chiến vừa v1 vừa bj thì thứ gì chịu cho nổi. Mừng bác điệp vụ thành công

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ