Gò Vấp double shot cùng 11

Lượt xem: 1,574

thanhnam2003

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
4
61
20
0 ₿
11 galaxy GV

nếu các bác gặp phải số 11 này thì hãy cẩn thận và chuẩn bị trước cho mình những gì mà bạn có thể cầm cự được lâu nhất, vì dưới đây sẽ là 1 màn tận hưởng cảm giác sung sướng cùng bé 11 Galaxy nha các bác kkk.

bé 11 có khoảng gì đó rất đặc biệt từ thân người trắng trẻo, dáng người mảnh mai thon gọn cùng với v1 vừa tay tròn trịa, vòng 2 eo chuẩn nhon ôm sướng và cuối cùng là v3 căng cực cùng với nhịn vỗ thì hết bài nha các bác

về khỏe em đi bài bản và đủ lực , nhìn em tập trung vào chuyên môn đan xen với những lời nói thủ thỉ của em, hòa với em lại làm một mà dường quên mất thời gian. chủ động hỏi thăm và mang tới cho mình cảm giác như chìm đắm vào con đường phê pha từ em.

thủy chiến cùng em tôi chỉ ngồi chìm đắm vào những trầm tư, suy nghĩ về những việc mình làm trong ngày tới mức em phải vô vào người tôi để thoát ra khỏi những trầm từ đó. ngồi ngầm mình chiêm ngưỡng dáng vẻ trần trụi của. hòa quyện cùng em qua khả năng chấm mút của em cùg với đôi tay chuyên nghiệp đã làm nên phần thủy chiến cực kì kích thích. khả năng liếm mút kết hợp dòng nước ấm 2 thái cực nam nữ được kết hợp lại với nhau làm nên một trận thủy chiến kéo dài 10p thế là tui cum lần 1 dăng từa lưa trong bồn kkk.

tiếp đến, sau 1 màn thủy chiến đầy nghệ thuật thì tôi và em bắt đầu sang giường để được em dắt qua Thái. dầu nuru cùng với những cái hôn nhẹ nhàng cùng với đôi tay ấm áp đã đưa tôi qua Phuket mặt trước và Bangkok mặt sau. để không phí thời gian tôi đã kêu em bắt đầu thử món 69. ngon tay tinh nghịch của tui bắt đầu trò móc cua thần chưởng cùng với tiếng rên của em thì tui cũng bắt đầu úp mặt vào nới ấy để thể hiện khả năng húp sò. món 69 này chỉ diễn ra tầm 10p là tui đã out trên vành môi nhỏ nhỏ chúm chím của em.

tổng thiệt hại:
vé từ 900 giảm còn 499k nhờ code camapro nha các bác
tip thì vẫn như ngày nào 900 à mà có thêm 100 do sự nhiệt tình của bé nữa kkk

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
505
131