Bình Tân Dư âm 8/3 ở Dubai Bình Tân

Lượt xem: 344

Anh Hai Quỳnh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/6/21
Chủ đề
2
7
5
28
0 ₿
Cũng có dịp công tác trên bình tân nên mình tạt ngang qua cơ sở trải nghiệm vừa bước vào thì quầy lễ tân chào mình và bolock tạo cảm giác thân thiện đúng là một không gian cao cấp cccs 10/10. Bạn lễ tân tư vấn vé mình chọn xong xuôi hết mình chọn ngay bé 69 vì vừa nhìn ảnh là thấy hợp gu
Xong tất tần tạt các bước thì bạn blockker dắt mình lên phòng phòng ốc sạch sẽ xong hơi được xong hơi và xong không riêng điểm cộng của mình đối với cơ sở với các cơ sở khác mình xong hơi được một lát thì bé bước vào ôi một nàng tiên ạp vào mắt mình theo là một có thể hoàn chỉnh là biết xứng đáng bé chào hỏi mình một cách rất dễ thương xong rồi bé lau chùi thân thể của mình và bé dìu mình vào bồng tắm bắt đầu bài tắm onsen

Trong bồng tắm bé bắt đầu kì cọ hết có thể của tôi oi cảm giác giác mà bé dùng lưỡi đi khắp các cơ thể cảm giác đúng tê tái bé bắt đầu di chuyển đến phần dưới bé nâng niu tk nhỏ một cách bài bàn và chuyên nghiệp bé dùng đủ mọi chiêu kiến tk em từ vuốt trụ và cái lưỡi của bé khiến mình vô tình out 1 lần lên mặt bé xong rồi bé dìu mình ra giường

Về phần masage khoẻ
Bé đấm bóp khách bài bản đủ lực chỗ nào cầm mạnh thì mạnh nhẹ thì nhẹ cảm giác như bé hỉu rõ các cơ nguyện trên cơ thể mình là cần gì thíu gì

Phần mệt lần 2
Bé bắt đầu thoa nuru lên người bé bé dùng cơ thể trường khắp người người mình và âm dạo ướt áp của bé đang nóng dần lên khiến mình củng có cảm giác kích theo dần dần vào bất đầu đến bài trường bướm bé dùng âm dạo trườn vào thần em mình ôi không lẽ phải out lần này sao mình đang có kìm lại vừa xong phần trà là tới phần đỏi tư thế 69 ôi vẫn là cái âm dạo vừa ướt át vừa nóng đó nhưng lần này không còn là cơ thể mà là mặt mình cảm giác ập mặt vào cái đó dùng lưỡi lém đầu tiên là sạch sẽ gọn gàng kiếm mình cứng đấm chìu vào đó suối và bé cũng không phải dạng vừa khi dùng miệng bú liên tục thằng em mình cộng với cái lưỡi của bé cứ quấn quít cào thằng có đó cảm giác cứ liếm và bú lặp lặp liên hồi vào out chịu đéo nổi nên đã vô tình out vào miệng bé bé cũng chìu mình khi đã ngậm lunnnn

Quá đã. Xong rồi rồi tui với bé dắt tay nhau lên vào bồng tắm rửa sạch sẽ rồi tâm sự xíu và ra về.

Đánh giá tổng quản
Face xinh
V1 hệ cam to
V2 thon
V3 bự
V4 sạch sẽ gọn gàng

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Connor Bùi Trung and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage