Q.1 Đủ bài với 29.

Lượt xem: 477

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Mới bung lụa được hơn tuần mà người khó chịu lại muốn kiếm tay gom lại đi nhậu nhẹt masasage cho mấy ngày cuối năm thoải mái tý mà khó kiếm . Bác thì khoái nhậu không thích đi massage, bác thì nhậu tý lấy trớn để đi massage mà kiểu này là tui dễ tuột nhất. Đang lần mò thì nhớ đến chiến thần bàn nhậu ông anh thân yêu liền gọi ổng y rằng 1ph30 có mặt liền 2 anh em kéo qua ACE nhậu trước , đúng gu ổng luôn ổng kêu thêm 2-3 anh em nữa qua thế là thành cuộc vui. Dù sát tết mà đào vẫn đông như quân mông lựa đã tui chọn bé nhậu nhiều ngồi hehhee. Chơi tầm 3 tiếng phê lết, mấy bé uống mà có đội hình vừa mời vừa cụng 4 anh em sml ngồi ôm nhau luôn gục ngã. Chốt bill đi massage lúc này mới cấn . 2 ông đòi đi pool tui và ông anh lại muốn đi riêng chốt hạ bốc số và đường ai nấy đi . Đi bộ qua dubai luôn chọn được bé 29 , nói chứ lúc này đầu cứ bê bê nên chả biết mô tê gì chọn cho có rồi lên phòng nằm .
Cộc cộc cộc

Em 29 vào với dáng ốm ốm dễ thương. Em lại ngồi bóp tay bóp chân cho tui bảo tui nằm sấp xuống em đấm bóp cho tỉnh. Thích thiệt nha , chưa thay đồ gì mà nằm luôn em đấm bóp qua 1 lớp đồ jean mà tui thấy có lực lắm luôn, em đấm hồi em hỏi thăm anh khỏe chưa rồi mới để tui ra thay đồ vào tắm. Chưa gì mà đã chấm em 10đ về quan tâm rồi.

Em đưa tui vào bồn tắm em hỏi thăm gội đầu không anh , tui bảo tối rồi thôi thế là em bắt đầu tắm mình và bắt đầu lấy thân mình em chà trong bồn, em như đều khiển tui luôn vậy, em nói gì cứ nghe theo , nằm là nằm, đứng là đứng mọi thứ còn lại em lo. Hồi sau em tắm rữa từ thằng anh đến thằng em xong em bj nhẹ trong bồn tý rồi đưa tui ra giường nằm cho đỡ ngâm nước lâu.

Em trở lại bài massage khỏe, mà lần này thì tui được trọn vẹn cảm giác đi massage mệt lại có em làm khỏe đã thế này luôn từ đấm bóp đến đá nóng em làm người khỏe hẳn liền. Chẳn lẽ bảo em là "em ơi dừng lại" . Thiệt tình tui lúc này hem có muốn cho thằng em nó sướng gì cả. Nhưng đã làm thì làm cho tới , em bắt đầu đổ dâu và trườn người lên, khỏe bao nhiêu thì giờ em lấy lại hết, em trườn vừa kỹ mà vừa kèm theo tiếng thở nhẹ nghe phê làm thằng em phải đội dậy liền. Em đi đường lưỡi cũng đã nữa khiến tu phải nằm ngữa lại bắt đầu chiến đầu với em . Em tiếp tục đi lưỡi rồi trườn thái rồi bj rồi lại tiếp tục trườn ta nói nó đã cực kỳ. Đến đây chưa đủ , em tung chiêu cuối là bj lút cán và cực chặc. tui cứ cảm giác như thằng nhóc được to ra dùng dùng hehe. Sau hồi kềm nén thì từng dòng bắn mà nó sướng tận mây. Nằm nghỉ được tý cũng đến giờ tạm biệt em.

Rất ít đều hoàn hảo nhưng đây là lần gặp 29 tui thấy hoàn hảo nhất , vừa khỏe vừa mệt đầy đủ. Tỉnh luôn bia là thấy uy tính rồi.

Tic + tip + code camapro 2 củ tròn cho 1 lần khỏe rồi mệt . Ràng làm cái nữa trước khi về tết với em.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 29 ạ... chúc huynh dồi dào sức khoẻ và phát tài ạ:cuteonion41: