(Dubai Bình Tân) Sự trả thù của nhỏ bán bưởi số 10

Lượt xem: 1,414

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bị mod @Lục A Ka xúi giục bữa giờ đi thăm em số 10 của Dubai Bình Tân đi. Cũng vồ hụt ẻm bữa giờ, nên tối nay lai rai vài chai xong mò qua xem thử hên xui thế nào yociexp38 Ấy chết người thiệt, lạng quạng mà bắt dính em tầm 11h giờ, có men rồi cũng ngà ngà nằm trên giường đợi em.

Một chút bỡ ngỡ khi gặp lại người quen, là em tuôn hết quần áo xuống, một thân hình bốc lửa lộ rõ, nằm trong lòng Bựa, đầu gối lên tay không một mảnh vải mà nằm ôm Bựa sưởi ấm như người yêu vậy, chắc chết quá yociexp56 Siết em vào lòng mà mùi thân thể, hơi ẩm cơ thể của người khác giới bao lâu rồi Bựa mới cảm nhận lại, nằm mà lâng lâng thế thôi.

Một lúc ôm ấp xém ngủ quên thì em xin đi mở nước, Bựa cũng tranh thủ lột đồ ra ghế ngồi nhìn em, bắt được ánh mắt của Bựa em liền lao lên người vừa ngồi vừa nhúng nhảy, tính con gái thích nũng nịu, dễ thương. Cứ ôm ấp, quấn lấy nhau, cặp bưởi của e cứ dán chặt lên người, lướt tới lướt lui làm Bựa chịu gì nổiyociexp68 Vịnh em lại mà bú bình, tay thì một hộp sữa cầm sẵn, miệng thì ngậm một hộp sữa khác, mê cặp ngực em cứ bú miết yociexp74 Nhiều khi không lấy hơi kịp tí thì ngộp chết ấy. Em còn tự móm cho bú như mẹ móm con vậy yociexp97

Nước cũng vừa đủ thế là cả 2 cùng vào bồn, cơ mà góp ý là hôm nay không có nước nóng nhé cơ sở yociexp92 giữa đêm mà không có nước nóng thì tắm sao nổi.Thể là chỉ còn cách lấy thân sưởi ấm, nhờ sự xúc tác của xà phòng mà hai đứa quấn nhau trong bồn như 2 con lươn, em tắm anh, anh tắm lại em yociexp78 Được em dìu lên bồn ngồi (giờ yếu lắm rồi :v) làm vài bài thư giãn vừa BJ vừa xài bánh mì kẹp chúc chích, vừa ngậm nước vừa BJ giống như đang cho thằng em đi bơi vậy yociexp46 Đang nằm tê tái, hưởng thụ thì em ngừng, đòi tí lên giường mần tiếp mới vui @@.

Bế em lên giường (Bựa toàn thích bế tới bế lui trong phòng thôi,làm bốc vát quen rồi :v) vào đúng tư thế là Bựa nằm trên, thế là chỉ việc đè e ra xơi, em cũng chả vừa vùng lên nằm úp lên Bựa rồi dùng núi đè, nhấn, muốn chết ngộp yociexp53 Lần trải nghiệm này mới thấy được sự dê xồm của em,phía trên thì đút ti vào mồm, hai tay thì giữ ở ngực, còn hai chân em thì kẹp thằng em lại ở giữa háng, hết nhúc nhích, cựa quậy gì luôn yociexp18

Chắc thấy Bựa bị hiếp quá cũng thiệt thòi, nên em trườn xuống, vắt 2 chân Bựa lên mà BJ, từng nhịp từng nhịp. Đổi tư thế mệt bở vài lần rồi cũng vào thế cuối cùng là 69. Hai bên cùng trao đổi tư thế, nằm cuộn lấy nhau trong thế 69 này cả 10p, cao trào là em cứ nhong nhỏng cái mông, sau đó là màn cưỡi ngựa, chà chà bé bướm lên mặt Bựa (mặt mũi nước không luôn yociexp29), nắm hai bàn chân em thì ngón chân co quắp. Quá phê pha, lúc out còn được em bế tinh cản nguyện không cho bắn ra ngoài khuôn miệng ấy.

Vệ sinh lại thì được em làm khỏe (dù Bựa cũng hỏi em mệt thì nghỉ đi) và kết quả là làm vẫn không có gì tiến triển yociexp45 yếu xìu, thiếu kỹ năng nhưng được cái năng nổ, nhiệt tình học hỏi.

Lúc ra về mà cứ ôm miết không chịu thả, lố giờ rồi sợ em bị phạt nên lôi lôi kéo kéo nhau từ tận phòng lễ tân mới buông tha.

Đánh giá lại KTV 10 :
-Face : Xinh , có nét dâm, nước da khỏe mạnh, tổng thể cân đối, dù hơi thấp, nhưng ôm nắm lùn vậy mới đã, ấp mặt vào ngực Bựa tí là e xìu ngay,kkk
-Vòng 1: Bưởi, to , căng, điểm trừ là ti hơi thâm
-Vòng 2: Ít lipid
-Vòng 3: nảy nở, tét đít có kêu nhìn em nude chạy loang quanh phòng mà nó tưng tưng lên muốn tá hỏa
-Vòng 4: style hairy, nhưng gần hang động thì sạch sẽ trống trơn, mùi ngọt ngọt, kít kít yociexp75

Service ở vé Onsen : BJ trong bồn, kẹp bánh chúc chích, BJ, 69, lại BJ,BJ....CIA đoạn cuối.

Tic @Lục A Ka trả dùm + từ bù 270k lên vé tắm
Tip theo sự thoảng mải , locker, gửi xe đều có phần

Haizz thế là kết thúc một chuyến đi êm đẹp, mong sớm cập nhập bé lên dđ sớm nhé yociexp72