Bình Tân Dubai Bình Tân tham khảo ý kiến Quý Anh Em về Duru Massgae

Anh em thích KIeru nào hơn

• Số thành viên bình chọn
    14

Lượt xem: 991

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Massage DUBAI BÌNH TÂN

Thời gian qua, tuy là dịch vụ mới mở nhưng DURU Massage được đông đảo anh em giới mộ điệu massage quan tâm và ủng hộ. Với phương châm "hoàn thiện mỗi ngày để phục vụ Quý Anh Em ngày càng chu đáo hơn", nay Massage Dubai Bình Tân và Long Huỳnh xin phép lập topic này với mong muốn tham khảo thêm ý kiến Quý Anh Em về các dịch vụ trong gói vé DURU Massage để qua đó có thể điều chỉnh và phát triển DURU Massage phục vụ các anh em ngày càng tốt hơn
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh muốn tham khảo ý kiến Quý Anh Em :

Giữa Soapy và Nuru trong vé DURU Massage, Quý Anh Em thích loại nào hơn, loại nào mang lại cảm giác nhiều hơn

Dubai Bình Tân và Long Huỳnh rất mong nhận được ý kiến đóng góp của Quý Anh Em để có thể hoàn thiện hơn DURU Massage phục vụ Quý Anh Em ngày một tốt hơn chu đáo hơn
Và khi qua thăm các Tiểu Mỹ Nhân nhà Dubai Bình Tân , Quý Anh Em đừng quên Nhanh Tay Lấy Ngay những mã Code Giảm Giá Cực Sốc tại Massage Dubai Bình Tân nha.
Ngoài ra, Quý Anh Em còn được phục vụ Hoàn Toàn MIỄN PHÍ :Bò Kho, Yến Chưng Salvi, Mì Bò Trứng Đặc Biệt, rượu vang, bò cụng, oolong, nước ngọt, nước suối, trái cây...... cùng 1 số dịch vụ Chuyên Biệt

Massage DUBAI BÌNH TÂN - Đụng là Phê Chà là Mê
33 đường số 7, P.An Lạc A, Q.Bình Tân
Bản đồ đường đi và Hotline

1ng4ybun

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/6/22
Chủ đề
0
25
3
0 ₿
Soap nhé bác Long, tắm có thêm kích thích làm tình mới có cảm giác như đang tắm với mấy em ní , vậy mới cảm giác

Danb

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/1/22
Chủ đề
0
19
4
31
Q4
0 ₿
Chưa thử nên chưa biết góp ý sao. Lót dép xem các lão thành bình loạn :8onion38:

Blackpink2023

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/7/23
Chủ đề
0
68
21
Hà Nội
0 ₿
Bỏ banh bóng đi, mấy cái trò đó chỉ trên phim jav thôi, giữ lại cái bồn là hay nhất tắm vuốt ve các kiểu trong bồn cảm giác thăng hoa sung sướng hơn

Long Huỳnh

Thượng Tá
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Vậy chắc anh chưa trải nghiệm qua vé DURU rồi :ami-(2):Nếu anh thích tắm bồn thì anh có thể chọn trải nghiệm vé Onsen nè

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
ib xin info chi tiết một số gói hông thấy trả lời gần cả tháng trời, rõ nản!!!!!!

Rickzz

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/4/21
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Soapy chỉ khác nuru ở dung dịch trườn thôi nên không biết chọn cái nào

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
379
119
Tân Phú
0 ₿
vậy Duru là trườn bằng tinh dầu vậy thôi ak hở cs ? Mình đi hồi nuru có giống vậy ko hay khác rồi, tò mò thế

Giadich1239

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/4/22
Chủ đề
0
9
1
0 ₿
Lướt bằng gel có vẻ ổn áp hơn, các ẻm lại có thể liếm láp được. Xb sao liếm

Long Huỳnh

Thượng Tá
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Long Huỳnh sr Anh về sự việc này. Nhưng qua check lại tất cả tin nhắn inbox, Long không thấy tin nhắn nào được gửi bới nick của anh, không biết có sự nhầm lẫn gì không ạ ?

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Ủa, có nhắn qua box chat với Massage Dubai Bình Tân (Thượng Tá - Đại diện cơ sở.24) mà, tài khoản này không phải của cs hả?