Dubai BT - Khoẻ là chín - Mệt là 10

Lượt xem: 3,397

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Sau bao ngày tháng lao đầu vào công việc, nay mình mới có dịp xả stress tại 'Thiên Đường' Dubai. Xin cảm ơn Mod đã trao code. Cảm ơn BTC đã tạo sân chơi hữu hiệu cho anh em.
Hôm mình đến tất cả KTV đều bận, nên mình nằm chờ tí cùng sự phục vụ nhiệt tình và niềm nở của các anh nv tại quầy tiếp tân.
Được báo là bé số 10 sắp hết tour nên mình đi số10 luôn. Vào phòng xông hơi được 5phút thì nóng quá nên nhảy ra ghế ngồi luôn. Khoảng 15' thì ẻm mới vào (lần sau vào sớm tí nha bé, ngồi 1 mình sợ ma lắm) nhưng được cái là em vừa vào là cởi lớp áo ngoài ra liền, thằng nhóc mình hiếu kỳ vươn hết cỡ, hì hì.
Nói về tắm thì cũng như bao người nhưng, đụng tới đâu em ấy cười tới đó, cưng dễ sợ
Massage mệt: mỗi người một skill khác nhau, riêng em này thì mình rất thích. Lúc lên giường, do nóng hay sao bé ko thèm mặc thứ gì trên người luôn, bỏ sạch hết. Lúc đầu bé kêu mình chổng mông lên trần nhà không biết làm gì, ( các bác kinh nghiệm kể mình nghe với) thấy cũng thú vị, nhưng mình thấy khó nên bỏ qua,
Bé dễ thương và ngoan lắm, làm gần như là full service luôn ( HJ, BJ, BB, 69...) cuối cùng mình phê giựt người trong tư thế 69 và cái mặt úp vào khu rừng rậm.
Massage khoẻ: tạm ổn nhưng cần học hỏi thêm kỹ thuật để phục vụ tốt hơn đối với các thím to con, nhưng đối với mình tới đó được rồi, hehe.
Trong quá trình hưởng thụ mình nhận xét bé như sau:
Face: teen, xinh thiệt, có trang điểm nhẹ ( hợp gu mình)
V1: to, cứng cứng ( ae tự tìm tòi thêm)
V2,3: Hợp gu
V4: rừng được chăm sóc kỹ, sạch sẽ...
Tóm lại về tổng hình thể và gương mặt đẹp mình rất thích kèm theo tính cách 'tưng tưng' hay cười nữa, ôi khoái làm sao.
Kết thúc:
Ticket: code
Tip: hơn code chút
Ra về vui vẻ.... Hẹn gặp lại.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
chúc mừng bạn có chuyến điệp vụ thành công, LAK nhớ là giao điệp vụ số KTV khác mà nhỉ yociexp13

Captian86

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/8/19
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Cho mình xin giá dịch vụ với bác ơi, nghe bác kể thằng nhỏ e cũng tò mò

Ice Cream

Tập Sự