Cần Thơ Dubai CT - sự ân cần từ nàng 66

Lượt xem: 577

RedSky

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/11/21
Chủ đề
9
41
29
Cần Thơ
0 ₿
Rất may mắn được trúng code event Bong đá, thành thật cảm ơn Mod @Dory trao code trãi nghiệm dịch vụ.
Phần 1: bàn về cơ sở vật chất, dịch vụ của Dubai Cần Thơ thì ae nói nhiều quá rồi, mình cũng xin phép ngắn gọn phần này là: 10 / 10 điểm.
Cực kì chu đáo, ân cần, chăm sóc tối đa khách hàng.
À đợt này có thêm ly yến chưng nữa, mãi yêu Dubai Cần Thơ
Phần 2:
Do nay công ty có nhiều việc nên mình rảnh dc mỗi buổi trưa, phần này thành thật xin lỗi cơ sở.
Dự kiến lúc đầu mình book bạn 68 nhưng bé làm khuya nên vào radom có sẵn bé 66, mình cũng chưa đi bé lần nào.
Ngồi xông hơi nóng quá chạy ra chờ bé thì 2p sau bé vào.
Nhìn vẻ bề ngoài thì bé có nét dễ thương, nói chuyện cực kì nhẹ nhàng, xoa bóp vai tâm sự cho khô mồ hôi. cũng không quên mần mò chỗ này chỗ nọ :v kkk
Tiếp theo thì đi tắm thôi ... bé tắm cũng tỉ mỉ, nhẹ nhàng và kích thích sướng sương trong bồn phần này mình chấm điểm bình thường nha ae
Phần massage khỏe thì đúng chuyên môn của bé, xuất thân từ spa nên bé ms khỏe cực kì ềm, đủ bài, đủ lực rất khỏe luôn nhé ae. do mình bận chứ đúng bài bé ms khỏe cả tiếng ae chỉ nằm im hưởng thụ thôi. Có đủ chế độ từ nhẹ, vừa, mạnh, bạo, tùy ae thích kiểu nào bé chiều kiểu đó nha
Đến phần mệt thì bé có cặp bưởi chắc >100 , chà nuru ae nào thích món này thì mê mệt.
Quấn quýt này nọ lọ chai 66 67 68 69 kiểu 10p cũng CIA trong sung sướng.
Ra về cặp dò muốn rung luôn ae :V
P/S: tic = code
tip=osen
Bonus ae lễ tân cafe
Phần này bé gu múp, có da thịt, bưởi to cho ae nào hợp gu.
Đánh giá tổng quan 8/10 điểm.
thân ái chào quyết thắng các ae đã xem bài.

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
71
2,258
1,853
31
0 ₿
Vừa trúng game bóng đá xong vô ôm tiếp 2 trái bóng khác, bác mê bóng đá thế sao :ami-(47):

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
456
424
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh sức khỏe và thành công ạ.:2onion35:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,141
1,578
0 ₿
Ngon chym luôn. chúc mừng chủ thớt