Điệp Vụ Cần Thơ DuBai cùng e 17 bẽ gãy sừng châu

Lượt xem: 868

Chicharitost

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/16
Chủ đề
2
17
8
31
0 ₿
Hello ae đồng dâm, lại là mình đây , hôm nay giữa cái nắng nóng của tiết trời cần thơ , mình lại đc @Lục A Ka giao cho cái nhiệm vụ đi làm điệp viên , thế là lấy cái đt bấm ngay cho quản lý dubai book cho mình cái vé onsen kèm theo bé số 17 thần dâm , leo lên xe và dubai thẳng tiến .
Đến nơi đc e trai bảo vệ chào đón rất lễ phép đưa mình đến bàn lễ tân làm thủ tục , đưa mã code ra check xong vào phòng chờ đợi ae phục vụ chuẩn bị phòng , tầm 5p thì e lễ tân đưa mình lên phòng kèm them là dĩa cái cây ngọt liệm .
Vô đến phòng thì thay xim y ra bước vào song hơi cho khoẻ tí , công nhận phòng song hơi nó kín nóng quá chịu ko nổi bay ra ngoài , ngồi nghĩ tí thì bé 17 cũng bước vào , bé gửi mình lời chào đầy thân ai và bắt đầu thoát y , 2 ae đưa nhau vào bền tắm . Lúc này bé bắt đầu thi chuyển bài tắm kỹ thuật mà đã đc đội ngũ quản lý dubai đào tạo từ trước, đúng là kỹ thuật thật. Bé tắm cho mình đến đâu là chổ đó tê tái luôn , đặc biệt bé tắm rất kỷ nha gội đầu tận 2 lần , bé nói làm cho ai cũng gọi 2 lận nv, gọi kỷ về nhà khỏi gọi lại . Tắm thằng lớn thì cũng ko quên tới thằng nhỏ, bé dùm miệng bj ngay tai bồn làm mình nhém phọt luôn, mà cái mặt bé lúc bj nhìn nó dâm gì đâu á . Đã lắm ae ơi . Mình nói bé tạm dừng đây đi lên trên hả chiến tiếp hihihi.
Thế là 2 ae ra ngoài , bé lấy khăn lau khô cho mình rồi lên nằm dắm bóp. Kỹ thuật đấm bóp thì rất là bài bảng , tới đâu khoẻ tới đó, bé có kỹ thuật trõ gói liên hoàn phế lắm luôn.
Đang nằm hưởng thụ thì thấy cái lưng lạnh lạnh quay đâu lại thì bé nó chơi cầu tuột trên lưng mình rồi, e lấy cặp ngực chà từ chân lên đến cổ rồi từ cổ xuống chân , e tiếp tục lấy con chim manh manh cho nó nhảy nhót trên lưng mình kèm theo là âm thanh dâm đảng của em , được tầm 10p e kiêu mình quay mặt lại thì e quặm ngay cái thằng nhỏ của mình liền , 1 cái ngậm luôn thằng nó làm mình sướng tới cc luôn mém bắn rồi , cố gắng kèm lại cũng đc 5p đành phải chào thua , nằm nghĩ tí xíu thì e nó dắt vô tắm rửa sạch sẽ lại cho mình .
Đánh giá về e 17 thì quá tuyệt nha ae. Làm rất có tâm .
V1 : vừa tay hàng real
V2 ko lipit
V3 tương đối ko to ko nhỏ
V4 mình chỉ hưởng thụ ko có khám phá .
Tic: onsen ( code điệp vụ )
Tip : = tic
Cảm ơn ae đã đọc bài, chào thân ái và quyết thắng

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
450
421
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh sức khỏe và thành công ạ.:cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Chicharitost

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
144
1,150
2,289