Cần Thơ Dubai ngày trở lại - gặp ngay Chân Ái 69

Lượt xem: 1,084

Wsky554

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/5/23
Chủ đề
6
32
69
Bạc Liêu
0 ₿
Hi anh em!
Mình trở lại Dubai Cần Thơ vào buổi chiều nắng đẹp. Muốn được gặp @Hạnh Hạnh mà chưa có dịp, thôi thì lần kế vậy.
Được em lễ tân check code xong, giới thiệu còn 2 em 68 & 69. Ơ kìa, hổng lẽ đi 68 sao ta? Nhắm mắt đưa chân chọn 69, test nhân phẩm vậy.
CSVC không bàn thêm.
Bé 69 bước vào, đồng phục quá sexy, thân hình thon gọn vòng nào ra vòng nấy. Dáng mình dây cây cảnh.
V1 tròn đều cân đối tuổi đôi mươi
V2 rất gọn gần như không lipit
V3 săn chắc nhiều cơ
V4 rất đặc biệt, non tơ
Kỹ thuật kèn sáo nhẹ nhàng lên tới nóc, biết điều phối nhịp độ. Không nhiều bé biết làm & chịu làm như vậy.
Tổng thể rất OK
Nói chuyện hơi pin chút, mà vui. Thái độ cầu thị vui vẻ không hối thúc, biết cách lắng nghe mình trò chuyện.
Tay nghề đấm khỏe: bỏ qua không quan tâm nhiều
Massage mệt: biết đọc cảm xúc & phối hợp nhịp nhàng. Còn điều đặc biệt ở V4 để anh em khám phá & tận hưởng. Rên lên vì sung sướng theo phản ứng THẬT của cơ thể bé, anh em xem phim JAV sẽ biết Hiếm khi gặp ngoài đời được như vậy.
Đối với mình, bé 69 & 16 trong tốp 5 mà mình có cảm tình & hài lòng nhất trong 20 năm massage từ Nam ra Bắc.
Về Dubai Cần Thơ lần này, mình có một số góp ý cá nhân để hoàn thiện thêm. Nếu cơ sở thấy cần thì IB mình nhé.
Bye anh em!

phogg phạm

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/23
Chủ đề
0
22
5
0 ₿
trời bé 69 này tui đi rồi nà bé nó hơi bị nhiệt tình lắm luôn ấy face xinh lứm các bác mà gặp mê tới già

• Like
Điểm cảm xúc: Wsky554

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
102
48
0 ₿
đúng rồi bác ơi bé nó dịu dàng nhìn mê lắm biết cách chăm sóc cho tk em của khách nữa mà

• Like

siêu nhân xanh lá

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
85
19
0 ₿
đó h tui hay đi ở cơ sở này mà toàn đi em 09 ko nay nghe mấy bác nói em 69 ngon quá mai tui ghé liền mới được

• Like

đại gia bj

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
84
34
0 ₿
bé 69 này tui cực kì thích v3,v4 nhá v3 tui đánh nghe đã tai bé thì rên theo nhịp v4 thì mlem lắm các bác ạ

• Like

Hạnh Hạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/12/23
Chủ đề
1
17
18
Cần Thơ
0 ₿
Dạ Hạnh Hạnh cảm ơn huynh đã review cho bé , mong huynh típ tục ghé cơ sở ủng hộ & có nhiều bài review hơn nữa cho các bé trong những lần trãi nghiệm típ theo ạ ❤️❤️❤️
Chúc huynh năm mới 2024 An Khang Thịnh Vượng.

• Like
Điểm cảm xúc: Wsky554 and Aiduong1987