Điệp Vụ Cần Thơ Dubai vẫn là số hot 65

Lượt xem: 1,045

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
45
616
338
Cần Thơ
0 ₿
Nay nhận được nhiệm vụ từ bác @Lục A Ka đi thị sát bé 65 dubai xem kỹ năng có hot như review?
Trưa nắng cực tại hạ phi một mạch tới dubai vừa check code nhanh, làm nhẹ lon bò húc trước lấy sức đâu vs bé.
Nay lên xông hơi khá nhanh thì bé đã vào, mỡ cửa chào mình xong bé cở xiêm y quấn khăn vào xông chung, tay vẫn mân mê ti mình cặp bánh bao thì đưa ngay trước mặt, ranh thủ tí xong bé ngồi xuống giữa hai chân mút lấy thằng em đang lủng lẳng, thấy lên cao trào mình rủ bé ra tắm thôi ko lại...
Bè tắm kỹ gội đầu rất chu đáo cũng thư giãn nhẹ các thứ, xong ra lau mình sấy tóc cho khô rồi tính sau.
Dạo này khá bận đau mỏi vai may là bé đấm bóp khá ok cũng đỡ mỏi phần nào.
Phần mệt, bé trườn cặp cam lai bưởi hôn khắp cơ thể, từ chân lên cổ rồi wc quá tê lật người lại bé lại trườn kém theo đường lưỡi mút luôn thằng em, đá trúng cút, lau cột đủ cả,... Bé này hầu như kỹ năng nào cũng biết kkk, mình cũng tranh thủ mò cuq bắt ốc, v4 bé láng mịn nhe các bác nước nôi khá nhiều chiến được lúc kêu bé ngồi giữa 2 chân mà mút để mình thấy rõ mặt bé hơn, sau 5p cũng out hết, bé còn mút thêm mấy cái mới chịu tha
Do có việc bé tắm lại cho mình rồi ra sớm tí
Bé 65 dáng mình dây cao ráo cỡ 1m65, da mịn và trắng mặt cũng râm
V1 cỡ cam lai thôi nhưng real bóp đã eo thon chân dài, mông vừa đủ thôi, v4 đẹp ko thâm lán mịn
Tic onsen điệp vụ
Tip= tic

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
74
2,361
1,942
31
0 ₿
Bị hút tinh dữ quá hok biết T7 còn sức để offline hok nha :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: XkCantho

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
45
616
338
Cần Thơ
0 ₿
Sức offline thì còn mà sức gặp mấy em thì hết rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
457
424
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ

• Like

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
4
166
54
0 ₿
Ngonlành cành đào. Mà bé 65 đẹp không huynh?

• Like