Q.1 [DubaiQ1] Bay nắc cùng hãng hàng không Dubai chuyến bay số hiệu 33

Lượt xem: 1,820

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
CHUYẾN BAY 33 RUNG NẮC

À mình ko viết sai chính tả đâu, đúng là bay NẮC đó các bác à. Thật ra cũng ko định viết report lần này vì mình thấy ko thể viết hay hơn bác @Hido86 ở đây https://congdongmassage.com/threads/33-thanh-nu-ddcn-ban-sao-kana-yume-phien-ban-viet.60420/.

Giao diện hình thức của bé thì mình đánh giá trung bình, nhưng k phải quá tệ, vẫn đủ để ae có hứng nha. MX khỏe làm rất chắc tay, bẻ răng rắc luôn. Mệt thì ổn áp, bonus màn thì thào khẩu dâm liên tục (lúc này là thì thào chứ lúc nc bt cũng đã khẩu dâm phê lòi rồi).

Phần chính là BJ thì phải nói là quá mới lạ, đỉnh của chóp. Ae đã quen với khái niệm đi matxa dc BJ thì nếu ghé thăm bé 33, chúng ta sẽ dc biết thêm khái niệm đi BJ dc matxa. Màn BJ chắc phải 25-30 phút, đủ các tư thế cho mình tập yoga, lật úp, lật ngửa, xoay nghiêng, hít đất, chổng mông, chổng chân lên trời kết hợp bé đá bi dọn WC miệt mài. Lúc thì nửa cây, lúc thì lút cán, lúc lại vê đầu. Cứ 3-4p là bé đổi thế một lần, ko lặp lại gì hết luôn nhé, và rất biết cách BJ vừa tới ngưỡng chứ ko để mình ra ngay (mình hoàn toàn nằm hưởng thụ, ko cố kiềm gì hết). Kết thúc bằng màn quỳ BJ cho mình đứng nắc vào miệng bé, bonus thêm màn lấy thằng em vỗ bành bạch lên mặt bé. Mình mới đầu cũng chỉ để bé mút nhưng bé chủ động lấy tay mình lên ôm đầu bé mà nắc. Má ơi, chữ "dâm" cũng khó mà diễn tả hết dc niềm đam mê BJ của bé.

Tổng kết là xứng đáng để các ae trải nghiệm cảm giác mới lạ. Còn có đi lại ko thì tùy gu mỗi người.

HÃNG HÀNG KHÔNG 5 SAO
@Massage Dubai Quận 1

Trọng tâm của bài report này là về dịch vụ của Dubai Q1 nhé. Lần trước mình có trải nghiệm k dc trọn vẹn bên đây nên dc gửi tặng 1 vé mời. Bé lễ tân ngực tấn công mông phòng thủ vẫn rất niềm nở dù mình đi vé mời. Lúc đầu lên phòng onsen thường chỉ có xông ướt, đang xông thì có lẽ quản lý hỗ trợ nên đổi sang phòng onsen to hơn, có cả xông khô xông ướt. Mình có từ chối vì lỡ đang xông r với cũng k quan trọng lắm nhưng locker rất nhiệt tình, nắm thằng em mình qua bằng dc phòng mới, ko quên nói theo để e cộng thêm giờ cho mình mất công đi qua đi lại.
Kết thúc buổi matxa bằng tô mì gà ác hoành tráng ăn hoài mới hết, ko biết có bonus thêm mì ko. Trong lúc mình ăn thì locker ra vô mấy lần hỏi có cần thêm gì ko vì mình ngồi ăn hơi lâu (cầm đũa ko nổi sau màn bay nắc cùng bé 33). Đến lúc đi về thấy bé lễ tân đang ngồi ngoài cửa ăn mì gõ thì phải. Bé vội đứng lên cúi chào miệng vẫn còn đang mút mì. Nhìn bé mút mì mà tưởng tượng giá mà bé mút ..., à mà thôi. Tip bé ly Starbucks.

Nói chung mình nghĩ có lẽ một phần vì mình đi vé mời (đúng hơn là vé xin lỗi) nên có thể quản lý dặn dò chăm sóc kỹ hơn, cảm giác giống như đi máy bay dc up free lên ghế hạng C vậy. Tuy nhiên phải công nhận là về chất lượng dịch vụ, Dubai Q1 mà nhận thứ 2 chắc ít cơ sở dám nhận thứ 1. Mình đánh giá công tâm chứ ko phải vì dc free cái vé mấy trăm k . Chỗ nào cũng vậy, sẽ có thể có lần này, lần kia, ko thể 100 lần đều hoàn hảo, nhưng người ta vẫn nói phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi. Ae nếu muốn một lựa chọn ít rủi ro nhất thì mình nghĩ khó đâu qua dc Dubai Q1 vì tiêu chuẩn của họ đã vậy rồi thì tỉ lệ ko hài lòng chắc chắn cũng sẽ rất thấp. Sẽ còn bay với hãng hàng không đẳng cấp Dubai nhiều lần nữa!

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86, MrxXx and highlatency

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
bác tả nghe hứng gì đâu , bj thế đứng nghe khoái quá

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Có một số tư thế BJ mình đánh giá là hơi cồng kềnh thiệt :2onion16:, nhưng mà màn đứng nắc thì chính xác là quá bay luôn bác à

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,878
4,657
30 ₿
đủ tư thế lun dữ thật, chắc bé rèn luyện cũng nhiều đây

• Haha

LDN

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/11/20
Chủ đề
0
8
3
0 ₿
Nghe bác diễn tả cảm thấy hứng thú thật nhưng mỗi người mỗi gu, tui thì mặt xinh mới hưng phấn cao trào được :b94:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Vào mình cứ nằm nhắm mắt hưởng thụ thôi bác. Bé k quá xinh nhưng k phải cá sấu. Có trang điểm lên nên nhìn chấp nhận dc. Bé kể bt bé live tiktok đông ng coi dữ lắm, chắc hơi tốn pin vì nhiều filter quá :8onion38:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,342
0 ₿
Bài RP chất đó! Thấy ông nhắc tới em lễ tân nóng bỏng thì t rất tiếc cho ông là em lễ tân này đã "chống lầy" rồi nha =))

• Love

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Hehe cảm ơn bác thông tin. Bé chống lầy r vậy lần sau tip ly highlands thôi :2onion2:

Bé xinh nhưng ko phải gu mình lắm, có vẻ hơi nhìu tha thu. Nên mặc đồ để ngắm thi thích chứ lăn lê bò trườn thì chưa biết sao :3onion15:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Chuẩn luôn đó bác. Dư sức cast mấy vai MILF, hơi múp, ngực b52. Lên hình cover photoshop chút đỉnh lại nữa thì cũng lung linh ngay.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Q1 cảm ơn anh @SC17 đã luôn tin tưởng và đến ủng hộ trong suốt thời gian qua, có chuyến bay rung nắc đầy cảm xúc cùng nàng

• Like