Gò Vấp Đừng chọn bé 79 .... kẻo quên lối về

Lượt xem: 1,408

AnhBaga

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/8/22
Chủ đề
1
2
4
0 ₿
Giờ mới có thời gian ngồi viết review.
Vào 1 tối mùng 3 đẹp trời nằm vắt dái không biết làm gì, bồ thì về quê. Mình quyết định ghé qua Dubai Gò Vấp - 1 cơ sở không xa lạ gì với anh em trong diễn đàn.
Về tổng quan mình thấy Dubai khá khang trang, phòng đẹp, anh em lễ tân và locker nhiệt tình tư vấn.
Vừa đến Dubai, mình được bốc thăm may mắn và trúng code giảm 60% giá vé. Sau 1 hồi được anh lễ tân tư vấn mình đã chọn bé 79 và gói S-Queen.
Đánh giá về bé 79, V1 vừa tay (tay mình cũng to), V2 - vừa, V3 - to, V4 - gọn gàng sạch sẽ. Bé rất nhiệt tình và thích tám chuyện.

Lên phòng thì cũng vào xông hơi 10p để chờ bé vào, khi bước ra mình bị khựng lại 1 chút do bé xinh hơn hình trên tab. Bé dẫn mình ra ghế ngồi tám chuyện đợi nước trong bồn sục rộng và có chế độ massage rất đã. Việc gì đến cũng phải đến, sau khi bé tắm cho mình xong. mình kìm không được mà lao vào sờ mó, nắm bóp. Bé bắt đầu đưa lưỡi đi khắp cơ thể từ trên xuống dưới rồi up nguyên con sò vào mặt, ít lâu sau thằng em chào thua trong tê tái. Xong xuôi bé tắm lại cho mình và lên giường tiếp tục chiến đấu.

Về phần khỏe, bé có vài bài khác với các bé khác mình đã từng đi, đấm đủ lực. Theo đánh giá mình khá thoải mái.
Sau khi đấm xong, bé bắt đầu thoa dầu lên người mình và bắt đầu dùng V1,3,4 trườn lên người mình khiến thằng em dựng lúc nào không hay. Bé bắt đầu lật mình lại và tiếp tục BJ. Sau khi quần nhau tầm 10-15p trong tư thế 69, mình cũng chịu thua trước nhiệt huyết của bé và out vào miệng bé trong sung sướng lần 2.

Tổng kết:
Vé S-Queen - lì xì = 520k, tip = tick, lì xì anh lễ tân và locker
Tổng 2.000k

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
90
1,150
449
0 ₿
Dubai cảm ơn anh! Đầu năm khai súng, chúc anh cả năm súng nổ vang rền nha :2onion35:

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
90
1,150
449
0 ₿