Q.1 Đúng gu đúng cảm xúc 29 dubai

Lượt xem: 429

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
6
37
39
0 ₿
Dạo này cá mập hay cá voi căn cáp gì nữa rồi đang vào trận thì quay đều quay đều quay đều , anh em ngồi quay vòng, mà nghiệt là vào web vẫn bình thường chỉ vào game nó không chạy được, gọi nhà mạng thì báo bình thường, ping các kiểu vẫn bình và thường. Chuyển môn qua ngắm hình gái giải trí và chém gió vài phát tự nhiên thấy ngứa ngáy, tui đề xuất đi maassage xã xui đi , mấy ku kia lai thích đi cafe, ra canh vào game thì chiến tiếp. Tui vớ được thằng em đang lưỡng lự rủ đi massage. Nhìn nó hiền hiền vậy mà vừa vào đến dubai no đọc nguyên list mấy số hot, nó coi trên diendan hay khách ruột tui còn không biết nữa, ai ngờ nó là khách ruột. Lúc đầu bảo coi diendan mà bị ku pv đưa chai nước suối không lạnh đúng ý nó mà nảy giờ nó có bảo gì đâu. Tui ngậm ngùi chọn ipad vớ đại em 29 vậy.

Hai anh em chính thức chia tay mỗi người một thế giới, ku em nó thích cân bằng chọn phát 2 bé , tui thích chung thủy chỉ 1 và một , đang ngồi có ông khách vào quất vé 4 em , nhìn mà ai mộ chắc ổng phải tự tinh kuto hay kudai lắm mới đi phát 4 em vậy .

Tui vào phòng thì pv đã chuẩn bị sẵn xông hơi, nước tắm thêm đĩa trái cây với lon bò hút uống cho ngọt ngào. Rồi vào xông hơi thôi.

Xông tầm 10ph người nóng đổ mồ hôi công nhận khỏe thật, lâu ngồi phòng lạnh giờ ra được xuất mồ hôi vậy còn hơn chạy máy cả tiếng. Vừa ra là bé lại đưa khăn tui lau còn bé thì lau người. Tui có cảm giác bé khá trầm làm khơi lên cái cảm giác chinh phục hơn, bắt chuyện tạo không khí và quan trọng là phần thăm dò, bé từ từ bị cuốn vào câu chuyện và tui lại thấy sự ấm áp từ bé. Khá là dễ cho việc chinh phục bé , nhưng cũng sẽ khá khó nếu mấy bác chỉ thích vào nằm hưởng thụ hay mấy bé hoạt ngôn thì khó nha. Sau tầm 15ph giao lưu chém gió tung chảo tui cùng bé vào tắm.

Tắm cùng bé là phần được hưởng thành quả, bé tạo cảm giác trong bồn từ lúc gội đầu đến kỳ lưng và dùng cặp ngực bé trườn lên, kỹ năng nhẹ nhàng nhưng được cái chịu khó học, tui liên tưởng đến mấy bài chà trong bồn bảo bé làm theo, bé cũng phối hợp làm lần này thì sướng nha, tui cùng bé quẩy nước trong bồn một hồi tui nằm thả lỏng để bắt đầu phần kỹ năng chăm sóc thằng nhóc, bé làm theo cách tự nhiên, đều này tui rất thích bé bj một hồi tui cũng out rất nhẹ nhàng.

Massage khỏe 10đ. Tui quánh giá phần này cao do bé rất chịu làm bài khỏe, đấm bóp đá nóng bé làm rất kỹ, từ trên xuống dưới, lưng chân gì làm láng hết. Nằm cứ nghỉ đang đi massage khỏe. Bé đấm mà tui cảm giác bao nhiêu sức bé dồn hết đấm cho tui luôn tua này. Quá tuyệt vời

Massage mệt tập 2. Trên giường bé làm thái trườn lên đi lưỡi , cạ nuru thêm phần 69 đầy đủ cảm giác từ tê tái đến bùng cháy bức phá đều tuyệt. Mà tui vẫn khoái cảm giác bé rất ngoan, tui muốn được giữ lâu lâu bé lại chiều theo và kéo dài phần bj sau đó đến lúc tui húp bé đã thèm thì nằm ra bé mới tăng tốc và tui xã hết tinh túy cho phát này .

Nằm nghỉ ngơi bé lại xoa bóp hồi rồi tui cũng lại ngứa ngáy chạy về coi trận vào làm vài cái nên tạm biệt bé . Hài lòng về bé 29.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,782
1,564
Xì Gòn
25 ₿
Hôm nào chỉ l.o.x với . l.o.x vào toàn năm im hem biết bắt chuyện sao với mấy ẻm kg.

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
6
37
39
0 ₿
bác đùa, bác vào chắc mấy bé yêu luôn bác không chừng.

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
64
20
0 ₿
nghe review em 29 ngon thế bác chắc em này làm mát tay lắm đc bác quánh giá 10đ luôn nà

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh ưng ý với bé khoẻ bé ngoan 29 . Dạ mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :3onion15: