Noel Đúng là CÓ một Bé 02 đỉnh cao.

Lượt xem: 1,941

NẤK

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/10/20
Chủ đề
2
60
8
32
1 ₿
Nấk chân thành cảm ơn Mod Lục A Ka và Mod Dory đã tạo sân chơi event Slogan Noel giúp mình có được code này. To be continued...
Chiều chủ nhật không nắng không mưa là quá hợp lý để sử dụng Code. Sau khi việc vũng về thì gọi cho cơ sở đặt lịch bé 24 (bé không đi làm bùn đợt 1), xong rà đặt lại bé 20 ( và bé ko đi làm bùn đợt 2 ). Hỏi a chủ cơ sở thì quyết định chốt Bé 02, cuối cùng đá chống xe trước cổng Queen Hoành tráng ( tính ra xém lạc đường kk )
Vào trong được a chủ và các bạn chào đón nhiệt tình. Mình trình Code may mắn và có xem tham khảo 1 số bé khác dành cho lần sau ( ./.Tham Lam./.). Nơi hành sự được a chủ chọn là Vip 09 hơi cao nhưng mình ko rén kk ( thầm nghĩ chắc cũng giống nhau cả thôi ) - tiếp đến đang xông hơi giải trí thì
"em Chào a" ố là la Nấk nất 1 cái phi ra" híllo em" - chu choa sao kiềm nổi nhìn cái dựng đứng lun rồi. Bé hỏi "sao a ko xông hơi tiếp" , tan chảy như này sao mà ko phi ra ngoài cho được chời.
Tiết mục bùn thứ 3 ập tới với cái vòi nước bồn tắm hư hỏng - phòng Vip 9 được đưa lên hư vòi nước lạnh. bé gọi locker lên định đổi qua VIp 8 thì vòi Nóng bị hư ( đậu xanh rau MÁ thật mà ), thế là quyết định cho xuống phòng Vip 3 yên ổn.... haiz.

Qua bao .. thì điều quan trọng đã tới. Body căng đét của bé sau khi lột sạch, cặp núi đôi phù sa đầy màu mỡ cùng đó là sườn đồi yogust như đang mời gọi tôi úp vào. Đúng vậy tôi kéo bé lại và úp mặt vào quấy phá hư hỏng ... úi úi nó thơmmmmm và sự căng đang rất cứng lắm rồi. Bé cũng chiều để yên cho tôi quấy 1 hồi ( ngoan ghê ).
Thôi thì cũng phải tới lúc theo ý bé vào bồn mần SÒ bú SỮA thôi. Dòng sửa tắm chảy ra dính liền từ cặp vú mặn mà của bé dính liền vào ngực tôi như đang trêu đùa thằng đệ căng cứng của tôi, dòng sữa phù sa đầy màu mỡ cuối cùng đã đã trườn tới ngọn hải đăng căng cứng của tôi - làn sóng vú ồ ập lên xuống như muốn nốt chững ngọn hải đăng của tôi, nhưng không Bé làm cho nó nhấp nhô theo từng đợt sóng vú màu mỡ của em ( xxxx quá Phê )
Cái gì tới cũng phải tới cơn bão trườn chéo từ cơ thể mặn mà dâm bụt của em đã qua và tôi đã sống sót đến cứng cả người kkk ( Tê, rất Tê )

Cắt cảnh tới màn đấm và bóp thì chỉ muốn bé massage đầu tôi vì đầu hay nhức còn lại mình chủ động cho qua. Nên cơ sở thông cảm cho sở thích này của mình không phải trách lỗi bé nha. Thay vào đó là mình đòi dấn thân cho bé tiếp tục khuấy đảo bão tố dục vọng trong mình bằng cơ thể mềm mại thơm tho ngon lành của bé.
Bão tố lại nỗi lên và bé bắt đầu trườn chéo - chèo sướng lên mảnh lưng đang nhạy cảm của mình. 1 dòng điện nhẹ giựt nãy từ đường sóng lưỡi và 2 viên Trân châu núm của bé iu rê tới đâu phê tới đó, úi úi cấn cấn cương căng cứng quá rồi may mà e bảo quay lại ko là...
Và đây rồi bé đã lật ngon hải đang của tôi lên nó sừng sững chờ bé trấn áp.
-Đợt sóng đầu tiên bé nhấp nhô nhẹ nhàng từng gờn cùng dòng sữa trơn mượt tạo cảm giác thoải mái lâng lâng.
-Đợt sóng thứ 2 bé nâng dần nhiệp độ trận đấu lên pressing trên từng điểm Abcd...và điểm G của tôi cùng tiếng rên du dương ngọt ngào.
-Đợt thứ 3 này tôi chủ động bảo e " a muốn được kẹp vào giữa cặp núi mềm mại của em " và... đúng vậy tôi được voi đòi tiên bé vừa kẹp vừa nhấp vừa rên cùng những lời nói dâm ngọt làm tôi sướng điên.
Không ổn rồi... đã tới lúc phải tận hưởng đợt sóng hạ màn thôi, bẻ lái quey nhét ngọn hải đăng vào nơi chật hẹp ẩm ướt cùng dòng lưỡi điêu luyện của bé, còn tôi hóa thân nhà khảo cổ len lỏi vào khe hang hẹp co bót của em để tìm kiếm bau vật điểm G. Thanh âm rên rĩ ngọt ngào cùng những tiếng thở hổn hển hòa cùng nhiệp độ nhấp nhanh từ cặp đôi môi lưỡi mềm mại từ cập đôi môi lưỡi của bé cuối cùng đã đẩy "NGỌN HẢI ĐĂNG PHỤTTTTT SÁNG"
Quên mất trời mây, tan chảy, Sướng Hết Nấk!

Trời quan mây tạnh, cả 2 súc miệng, tắm lại cùng nhau. Và trò chuyện cùng nhau cả tấn chủ đề ( quê, địa lý, cân nặng, bla bla...)
Giọng nói điệu bộ như mấy đứa em gái dưới quê Nấk vậy, Nhờ vậy là Nấk biết 2 ta cùng quê đó Bé 2 à:
V1: Cam Mỹ ( bóp tan chãy cả tay ).
V2: Eo xém thon nha - nhưng Nấk thích nha.
V3: Cuối xuống là Như trái đào vển lên lun.
V4: Khe suối hẹp lấn cấn và co bót dữ dội.
Bé siêu cấp MEGA thân thiện và ngoan chiều ý Nấk tạo cảm giác không có khoảng cách va ngại cùng. Mình cực thích những điều này.
Cám ơn ae đã xem qua!
về cơ sở Mong lần sau phòng ốc ổn thỏa là tốt hơn rồi.
Tic: Code event Slogan Noel
Tip = Tic

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
cảm ơn anh đã đến và dành tặng bé 1 bài viết rất chi tiết ạ

• Like
Điểm cảm xúc: NẤK

triem2401

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
4
19
8
0 ₿
bé làm ngon gặp bác viết bài hay nữa , quá tuyệt vời

• Like

NẤK

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/10/20
Chủ đề
2
60
8
32
1 ₿
Nấk cảm ơn các AE đã dành lời khen ạ.

Ngộ Nhận

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/10/22
Chủ đề
0
5
3
0 ₿
bài bác khá dài đọc hồi thấy nhiều chiêu quá làm ko đọc nổi nữa nhưng thấy tâm huyết vậy là hiểu em nó làm sao

• Like

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿