Q.1 dứt cú chót ăn tết tại ngôi nhà thân quen

Lượt xem: 857

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
hôm qua đi ăn tết vui quá , sáng nay lại rãnh rỗi nổi hứng viết vài dòng cho các đồng nghiệp trên đây
Số là tui hay đi Tân Định, mai gấu mẹ vĩ đại về lại rồi , quyết định ăn tết lớn lần cuối trước khi tàu ngầm
Dubai có cái mặt tiền hỏi khiêm tốn nhưng quen đường rồi nên cũng không khó khắn gì để tui đến chốn cũ , tôi chốt vội cái code để lên phòng , kỳ này cũng là cơ hội cuối cùng tui dứt luôn cái onsen 2 và đi random vì không còn ji để luyến tiếc
Lên phòng đang xông hơi 1 lúc thấy bóng người mở cửa vào , tui cũng cầm lòng không đặng đẩy cửa bước ra chào bé , bé nhìn tui chào lại rồi lấy khăn lau mình cho tui, nhẹ nhàng tình củm lắm , bé trắng treo, nhỏ nhắn nhưng 3 vòng nẩy nở làm tui cứ bồi hồi , bé mang số báo danh 69
Bước vô bồn là tui liền ôm lấy bé , đã như ôm ghệ , ôm hun , tay sờ tay móc, bé nằm rên nhè nhẹ, tiếng rên của bé làm cho tui cứ thấy rạo rực , hàng họ dựng đứng cả lên bé bắt đầu chà ngực từ trên trượt dần xuống trước khi nuốt cây hàng của mình, bé BJ 1 hồi tui cũng cố gồng lại để được khám phá bé nhìu hơn mà cái âm thanh từ miệng bé làm tui gục ngã, ư ư ư.... á .á . á làm tui muốn kềm nhưng thằng em nó ko nghe lời khóc nhè xối xả.....
Bé chỉ mỉm cười giúp tui vệ sinh lại sạch sẽ trước khi chuyển khu vực sang cái giường to bự.
Nằm cho bé đấm bóp xong bé cũng tiếp tục trườn thái ngực bé trườn mà tui cảm nhận được 2 núm ti của bé săn cứng lại nên chà tui sướng quá không đỡ được , xin bé cho lật lại chứ thằng em nó biểu tình nữa rồi , xoay lại chưa kịp ú ớ thì bé tóm lấy thằng em tui mà bảo cu cậu sao sức sống mãnh liệt vậy , mới out đây mà giờ đã sừng sững rồi , tui cười hê hê rồi lấy tay mân mê cơ thể bé ,cặp ngực bé tuy ko real nhưng bóp là thấy cảm giác mềm mại và rất dính tay, tui mân mê hết ngực rồi đưa tay xuống v4 để khám phá , nước nôi bôi trơn thì không cần phải nghĩ , trơn tuột từ ngoài vào trong , bé thì cũng chiều ý đưa luôn cả v3 cho tui mò mẫn trong khi bé ngậm thằng em tui mà hành hạ, cái gì đến cũng đến, tui hy sinh lần 2 với kỹ thuật của bé
chuyến thám hiểm lần cuối trước khi lặn sâu của tui kết thúc thật mỹ mãn, mọi thứ đều tuyệt vời .
onsen 2 : 1200k còn 900k nhờ camapro , tip đúng giá và 1 ít cafe cho lễ tân cũng như locker trước khi chia tay

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
ah quên bé này có cái skill chà dú vô chân nó lạ lắm các bác kkkkk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
cú chót này êm nha =))) chúc bác năm mới vui vẻ và gấu nhà thả cho bác nhìu thời gian hơn =))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Rất thông cảm với bác. Thật là 1 cảm xúc rất Yomost!

sư lỏ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
75
26
0 ₿
Ta đem trái đất ngâm thành rượu, ta lấy càn khôn nướng thành mồi ước gì gặp được tri kỷ như em