Q.1 Duyên hợp với 9 nút thôi à.

Lượt xem: 455

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
40
32
0 ₿
Khởi nguồn từ bè 29 sau lần ấy tui quay lại bé kẹt nên đi bé 27 cũng công lại ra 9, lần này như thụt lại gần hơn tui gặp bé 09. Như tự kỷ ám thị 9 là chín mùi chín nút đỏ ửng , là may mắn thế nào mà về lần này tui hài lòng với cách bé chăm sóc nhẹ nhàng rồi từ tốn thêm thân mình ôm ốm tui cứ nhẹ nhàng theo bé từ trong sướng đến mệt rồi khỏe rồi lại sướng.
Lần nay gọi đặt số, gọi 2 số đầu kẹt nên nói lấy phòng trước rồi vào chọn số vậy. Nhìn 09 có nét nhẹ nhàng thêm thân mình dây tự tui chọn vì bé mang cái dáng như người yêu thời sinh viên của tui trong 2 năm cuối giảng đường rồi sau đó bé đi Pháp còn tui ở đây hiểu ra vấn đề và ước mơ của bé. Sau dù quen ai cũng vẫn cảm giác dáng dấp ấy như cái gu là xác định đầu tiên. Tui lên phòng còn xác nhận lại là hình bé có ảo không, dáng phải ôm ốm tui mới chịu nha. pv bảo chuẩn luôn hình kg bóp méo gì đâu. An tâm vào xông hơi một hồi rồi ra và đúng là như nyc đã quay lại . Dưới ánh đèn mà mờ mờ thêm tý nữa chắc tui nhận nhầm ngay chứ. Sau màn chào hỏi tui lại ngồi cùng em làm quen với những câu chuyện vu vơ rồi đến lúc vào bồn cùng em hưởng cảm giác thư giản.
Em chăm sóc trong bồn nhẹ nhàng đôi lúc bàn tay em vuốt mà tui lại nhớ cảm giác bên nyc quá chừng, em nằm lên tui rồi trườn lên tay em thì xoa xoa thằng nhóc cứ từ từ, như mới làm quen thằng nhóc em kg nắm lấy nó ngay mà xoa xoa từ xung quanh sau một hồi em mới vuốt ve nó . Tui gợi lại cảm giác xưa cũng chính lúc ấy cảm giác dâng trào lên em vừa ngậm vào chưa đầy 3s tui đã giật giật bắn làm em hết cái hồn. Nhìn em với những giọt tinh mà tui vừa thích lại vừa hứng lên thế là ra giường nằm ôm em hôn hít cho đã một hồi bắt đầu uống chai nước cho bớt khát đã và nằm im để em đấm bóp tý.
Như đứa trẻ chơi đã rồi mệt thì nằm thở tui lúc này được em xoa bóp , rồi chà đá nóng một lúc mới chuyển qua màn thư giản. Lần này em vừa trườn vừa rút kinh nghiệm tui có thể bắn sớm thế là em để tui chủ động hôn hít sờ bóp trước rồi đến em chà thái cạ nuru 69 full bài quá hiểu ý nhau lần này tui bình tình hơn tập trung hơn trong thế 69 húp sò em để rồi em chăm sóc từng chút từng chút một tui lần này được bắn cạn kệt không phải bộc phát như lúc nảy nữa . Em đắp khăn cho tui rồi ra vs lại sau đó lại đến bên tui, tui cứ như đang lạc vào chốn tiên cảnh , cơ thể rả rời còn em thì bên cạnh bóp bóp xoa xoa nhẹ nhàng tâm sự.
Đến lúc phải chia tay em tui cũng không vội khi trao cho em nụ hôn trong thang máy mà với cái ôm của em làm tui hứng hết sức . Thư giản mà kèm theo cảm xúc như vậy tui cứ nghiện dubai mãi .
Gu 09 nhẹ nhàng tình cảm, có lẽ hợp với tui nên đi lố tý thời gian.
Nhân viên nhiệt tình, dù lố giờ tý nhưng vẫn lịch sự không vòi thêm.
KTV hợp gu từ ngoại hình đến tâm trạng tui .
Tic onsen 2 có camapro giảm 20% (tip cho pv luôn tròn vé)
Tip 1200k

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
79
45
0 ₿
dubai mà bác có duyên với x9 là hàng hà luôn nhé. chúc mừng bác.