Tôi&Em Ê, tui kể bà nghe nè!

Lượt xem: 526

Thich Phong Sinh

Trung Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
29
581
713
Sài Gòn
1 ₿
“Ê, để tui kể cho bà nghe! Thằng bồ tui nó khốn nạn lắm, nó đánh tui bầm mình luôn á bà.”
Đang ôm cô bé, ngửi mùi tóc thơm, gã cười. Cách xưng hô kì lạ đó làm gã thấy thích thú, gã dẹo theo: “Gặp chế ba là thằng đó chết mẹ với chuỵ đó cưng” làm con bé cứ lăn ra cười. Rít 1 hơi vape, cô bé nhìn vào hình xăm trên người, rồi than: “Bà biết hôn, tui là tui hối hận nhất là đi xăm, má ơi nhỏ lớn sợ kim tiêm, mà lúc đi xăm hông có thấy đau, mà qua truyền chai nước biển mà nó đau thấy mẹ”.
Gã ngắm cô bé, gương mặt xinh xắn, đôi mắt u buồn, đôi môi mỏng, miệng tía lia, nhìn cưng, thân hình gầy guộc, quá gầy, dáng mình dây đẹp. Gã ôm cô bé, như ôm con chim non đang phải vật lộn với giông bão cuộc đời. “Chuỵ nhìn cưng dzị chắc hồi xưa trai xếp hàng đứng sắp lớp cho cưng chọn phải hôn?” Cô bé liếc mắt, cong môi “Gì mà hồi xưa, tui 2k6 mà bà, giờ trai đòi nuôi tui đầy, tại hông muốn thôi. Mà tui luỵ trai dữ lắm bà….Mà thôi, giờ tui chỉ lo kiếm tiền làm cặp dzú thôi”
Gã mò qua cặp dzú, xoa xoa. “Hồi xưa dzú tui đẹp lắm nha bà, căng tròn, mà cũng nhỏ, tui muốn làm cặp bưởi, chà nuru cho bà phê chết luôn. Mà sao tui bị đau lưng á bà”. Gã cười, không hiểu sao, gã đi đến đâu, dù không nói gì nhưng các cô bé cứ nhờ gã mấy chuyện như vậy, gã bỏ tiền ra mà toàn đi ms ngược lại.
Cô bé mắt lim dim: “Đã quá bà, sau tui đau lưng tui book bà làm cho tui nha”….
Gã nhìn lên trần nhà, cô bé chui vào lòng, tiếng cô bé cứ đều đều bên tai, mắt gã hơi díp lại…”Bà biết hông, hồi nhỏ tui học cũng giỏi lắm, mà tại nghỉ học sớm á, qua đám bạn tui mới tốt nghiệp á bà”…gã ngủ, trong mơ gã thấy cô bé trong bộ áo dài trắng, đầu cài bông hoa phượng, đang đứng cùng bạn bè chụp hình, vẫy tay cười với gã….

Thich Phong Sinh

Trung Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
29
581
713
Sài Gòn
1 ₿
Con bé nói chuyện lầy lầy vậy chứ buồn thấy mẹ, còn mấy chuyện riêng tư nữa, mà buồn lắm, mà con bé kể tỉnh queo như chuyện ai đó, m ghi ra vài chuyện vui vui để sau này đọc lại m nhớ về cô bé đó thôi, mà m ko biết bé có dùng từ “bà” để gọi khách khác không nữa :8onion38:,

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
Đoạn cuối buồn ha, giờ gặp nhiều bé thậm chí còn ko tốt nghiệp cấp 2. Có những bé nhắc về chuyện học hành với một nỗi buồn man mác, còn có bé thì chả quan tâm mấy. Bữa mới gặp bé kia đi bán trinh và làm massage từ năm 14 tuổi, vãi cả chưởng.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and chris07

Thich Phong Sinh

Trung Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
29
581
713
Sài Gòn
1 ₿
Bé này cũng vậy mà...còn gặp mấy chuyện thảm hơn nữa bác...

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
71
2,281
1,868
31
0 ₿
Chia sẻ của bác đời quá, Súng thấy buồn cho các bé, mỗi bé là mỗi câu chuyện đời, gặp các bé cũng xem như là 1 bước gieo duyên mà duyên tới đâu thì chưa bik nữa :cuteonion7:

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
767
751
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Đề nghị tác giả tiếp tục seri 2

• Haha

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
826
448
Tphcm
1 ₿
Bài này đọc hay nhợ, nhưng mà nghiệm lại thì buồn ghê, số phận mỗi người mỗi hưởng, ai cũng có ước mơ, ai cũng muốn mình được mặc áo dài lúc tốt nghiệp và làm một công việc mình thích...Tự nhiên làm nhớ tới một người bạn của Duyệt ghê, cũng Tui với Bà như vậy :cuteonion58:

• Love