Q.5 em 16 massage hết xảy

Lượt xem: 1,003

Phongnha789@

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/6/23
Chủ đề
1
1
1
long an
0 ₿
buôi sáng vui vé và dây näng luong nha các dông dâm, sau bao nhiêu ngày thâm throng trôm nho, chi biêt o nhà luót ngäm nhin em nó thi nay em cûng dã có co hôi throng thúc môt tác phâm vô cung sông dông và bôc lira d'ên tùr bé 16 massage Bigbang. sau bao nhiêu ngày tich góp thi nay cüng dám manh dan lên lãy code và di trai nghiêm thuc tê

chay cái rec là tói ngay co so bigbang do là có thú

san hêt tâm ly khi o nhà r. có thây nhiêu ông rp vê esvc bên bigbang rôi nên này tui chù yêu chi kê cho anh em cung chiêm nguông qua loi kê cúa tôi.

Phong ∞c và trang thiêt bi cúa bên co so dang du°c tân trang theo phong cach hiên dai, ánh dèn mò mò ão ão công vói tác phâm 16 tao nên cho ta khoáng khoäc nhó nhung không bao giò quên này.
lên phong thi bât ngo thây 1 khuôn mät vô cung säc xão, kèm vói thân hinh cao rão, nóng bong, thân thê nhu in nguyên ban dô chû S cúa VN lên và moi su tãp chung cúa toi dêu dô dôn vão em mà kh thèm dê y tk ku phuc vu heheh. em có cât giong nhe nhâng moi tôi vão phòng xông. ngôi trong phông vói dâng sau lóp kính tao nên cho tôi 1 cam giác hão húrc trong löng, xông du@c 20p em có lây khän dúng doi  truóc và kêu tôi ra. ngôi do cho khô ngôi và duoc thú thi tâm su cung em vai diêu lät vät. ngôi nghi 1 xíu em bät dâu do trò mò tay lung tung rôi em có kêu tôi vão bôn täm cung em. dây cûng là lúc ta có thê ngäm hoan chinh duoc toàn thê thân hinh goi cam cúa em nó. v1 câng trôn vira du, via nhin tôi dä kh kiêm chê doc mà dã vô lãy 2 quá cam cúa em nó nan níu nhè nhe, ve vãn chán rôi tay tôi bat dâu luông xuông eo dê cam nhân duroc duòng nét sãc xão tù em nó. tiêp dên là cäng mong, sãn chãc nêu biêt cam nhân luc dê vô thì v3 em nó chá có gi là khuyêt diêm.

vê kì thuât thi em 16 àm vô cung bài ban và chuyên nghiêp, thân hinh quyên rû + vói sur phuc vu vô cung chièu khách cúa bé sê khiên ban có 1 cuôc trai nghiêm vô cung thú vi và kich thich. bé luôn san sâng läng nghe, thâu hiêu và dáp úng gân nhu moi nhu câu cúa tui. boi sau lân trái nghiêm nay bé 16 dã khiên tôi ngày cang thêm nhó nhung.

total:

v1: hê cam cang trôn v2: eo thon dáng chuân v3: hê gymer sãn chãc

• Like
Điểm cảm xúc: Không massage đâu

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
305
130
41
0 ₿
16 này mới hả ta, 16 kia đâu có cao ráo và chữ S như bác này nói.

Không massage đâu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
9
42
41
Quận 2
0 ₿
Đọc Review của bác lú luôn. Nhớ đổi Unicode nha bác, 16 này là 1 trong 3 bé mà tui đi lần 2. Bữa h nghe đau mắt nên off, vẫn chưa thấy comback. 16 này số hot rồi, mừng bác ngon trym.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cs và có một bài đánh giá về bé ạ