Em 16 Tb3 ngày nào tôi mong chờ nay đã trở lại

Lượt xem: 1,358

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
Nay trời râm râm mưa ,lòng cũng xôn xao mãi vì thiếu bóng dáng ai kia thì dường như nổi cô đơn bao lấy quanh căn phòng . vậy là lại vào massage để đắm chìm vào cơn say cho vơi bớt nổi cô đơn quanh căn phòng trống . vào quầy lễ tân như mọi bữa ,thủ tục như mọi lần nên nhanh lẹ là theo locker lên phòng . vẫn trùng tu xông xả như mọi lần , tầm 7p người cũng rim rim nên ra thì gặp em , vẫn câu nói ấy vẫn giọng nói ấy . Nét cười ấy , dáng đi ấy – tôi và em chợt nhận ra .

Em 16 ngày nào đây mà , cả 2 tâm sự ngỡ ngàng đc 3p thì em bảo mình vào bồn cho em tắm rồi từ từ ta ôn lại .vẫn giọng nói dịu dàng , em vẫn thích kì cọ bộ ngực trần nhẹ nhàng miệng thì tủm tỉm cừi nói chuyện với mình. Xong rồi em xoa kỹ thằng bé , đến khi mình đứng dậy thì em hôn nhẹ thằng bé miệng thì cừi trông đáng iu vãi ra .

Rồi cả 2 cùng tiến lên giường , em thì leo lên mông tôi rồi xoa bóp khắp bả vai vùng lưng một cách chu đáo , rồi đến màn đã nóng vẫn những vòng càng khôn điêu luyện ngày ấy nay lại có thêm chút sức sống .rồi mình và em cùng chung một cảm giác khoái lạc khi em chạm nhẹ đông bồng êm ả lướt khắp các góc lưng rồi đến chân một cách mềm mại nhưng không kém phần săn chắc , cuốn hút.

Sau những màn nồng cháy đó là những màn nhẹ nhàng êm đềm mặn nòng tình cảm khi em nhẹ nhàng xoay người mình lại rồi hôn từ cổ đến ngực rồi bú ti mình ngọt ngào …tiếp đến là từng tiếng chụt chụt xuồng tận các góc háng phê đến khó tả làm thằng nhóc phải gượng dậy để phản kháng lại cảm xúc mãnh liệt ấy .

Cao trào cũng đến , em nhẹ nhàng chậm rãi bú lấy thằng bé một cách ngon lành . Bờ môi ấm áp nhấp thằng bé lấy một cách nóng bỏng khi bờ môi em nuột dần thằng bé đến khi chạm đáy thì chi biết sướng trong khoái lạc . em cũng không ngại trườn đôi bồng ngon lành ấy lên tận miệng mình để bú một cách sảng khoái rồi hôn lên làn da trắng trẻo của em thì cả 2 như hòa vào nhau vậy . đến mức sung sướng đã lên đỉnh điểm thì chỉ còn biết ra trên bàn tay mềm mại của em là những giọt tinh trắng trẻo mềm mại đến mơ bồng.

Thông tin về em :

Face: em cỡ 24t , body tướng chuẩn , dáng cao lại còn dễ thương nên nhìn là dễ yêu ngay

V1:6,5 đ cam việt vừa tay bóp sướng

V2:7đ có eo ót dáng ngon lành

V3:7đ da em trắng nên nhìn cặp mông trắng trẻo bóp mà phát thèm

V4: khá dâm nên nước nôi khá sảng khoái

Tổng thiệt hại: tic 500k, tip 5xx , locker 50k.

Dự là sẽ đi dài dài vì người mình thương giờ đã làm lại <3 !!

• Like
Điểm cảm xúc: NTH87

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Em 16 này phải có hình xăm ở chân phải ko bác