Em 18 Ánh Dương

Lượt xem: 1,689

Dân choi nữa mùa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/18
Chủ đề
2
21
3
34
0 ₿
hnay cảm thấy người mỏi mệt nên lên xin sự tài trợ vé VIP của anh em thì được cả 2 bác @Skyoshy@tathieu cho. Thế là mình chọn vé của bác Sky và nhường vé bác tathieu cho ae khác.Cảm ơn 2 bác nhiều
Đầu tiên khi mình đến Ánh Dương thì đc thông báo là bé số 35 đang ở bệnh viện truyền nước biển chắc hk thể về làm tiếp được nên được thay bằng bé số 18.
Nhìn sơ bộ
Chiều cao tầm trên 1m50 xíu
Vòng 1 vừa tay cỡ 7 điểm
Vòng 2 có xíu mỡ nên anh em nào cần ấm áp cứ chọn bé. Mình cho 6 điểm
Vòng 3 cũng tạm đc cho 6 điểm
Về phục vụ em chỉ tắm cho mình mà không có cởi đồ của ẻm giống như mình đọc trên diễn đàn là VIP thái là phải cởi tắm chung. Mình có hỏi em nói là super thái mới có( có lẽ là do quy định bên Ánh Dương là thế)
Về massage khỏe phải nói là em làm tốt và nhiệt tình, mà sự cố gắng và nhiệt tình với khách mình đánh giá cao lắm.Nên nói là hk có ai hoàn hảo nên dù bé nó hk đc điểm cao ngoại hình nhưng cách phục vụ khách cũng đc 9 điểm, cảm thấy rất khỏe sau khi massage dù trước đó mình rất mệt
Massage thư giãn thì ẻm bắt đầu cởi áo của ẻm. Dùng ngực massage khắp từ cổ đến lưng và chân, sau đó đến ngực trc và chân trước.
Tiếp theo em dùng miệng lưỡi đánh vào vú tuy hk nhiều nhưng cũng tạo kích thích. Rồi em dùng miệng, ngực âu yếm thằng bé thay phiên nhau đến khi núi lửa phun trào.Xong hết thì ẻm ngồi nói chuyện và tiếp tục massage nhẹ đến khi hết giờ.