Q.1 Em 18 hay nyc đây mà làm sướng rân người.

Lượt xem: 725

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
-Alo bé Ngân nay còn bé nào
Dạ còn xxxx.xxxx.***
Bé 18 nhé.
Sau cuộc điện thoại ngắn ngủi là phi phát đến dubai thăm bé Ngân là phụ bé 18 là chính :cuteonion9: . Thủ tục nhanh gọn lên phòng trong tâm trạng khám phá 1 số mới mà mới thấy có 1 bác reviewà màđúng cái gu nhỏ nhỏ tròn tròn tui thích.

Lên thang máy thấy pv bưng nguyên đĩa trái cây chà bá , mới 4-5h chiều mà mấy bác nào lập được team đi pool hấp dẫn vậy ta , hôm nào đăng bài tạo *** đi pool giấc 4-5h có bác nào rảnh không ? vào ăn uống hát hò ôm ấp rồi xã luôn khỏi đi đâu lung tung. Hay qua calmette làm phòng hát tầm 2-3 tiếng rồi qua đây đi pool ngon lành. Quay lại việc chính nay đi phòng lầu 5 hợp phong thủy số may mắn của tui.

Xông hơi lên sẵn chỉ việc vào là trùm khăn thôi, ngồi mà tru tầm 5ph thì xuất quang liền nóng đã mà em vào sớm quá làm tui nông bước ra , ui cha cha đúng gu đúng gu. dáng thấp thấp có da có thịt, theo kểu chuppy nhìn muốn ngắt cho miếng. Em lại lau người từ trên xuống dưới tui thì thấy kết nên nhẹ nhàng từ từ để em làm mọi thứ. Em đưa lại ghế ngồi thì lại em ngồi lên đùi thì ôm, thấy mình sao như cái máy vl, ôm là ôm suốt kết cảm giác ôm em vừa mát mịn vừa nghe tiếng em nói chuyện cứ vui vui làm sao.

Phần tắm onsen phải gọi có nhiều thứ em làm mà dù tui cũng quen bài rồi nhưng mà với em lại mang một cảm giác khác hẵn, từ cái ôm cái trườn cạ cái bj của em làm nhẹ nhàng cứ như đưa tui vào cảm giác êm êm rồi tăng tốc là tui out, mọi thứ em kiểm soát quá là tốt , thằng nhóc cứ bị em đều khiển 100%.

Massage khỏe tui công nhận là em chịu đấm, nhức mỏi đâu thì cứ nói em tập trung đấm cho , nay tui đau chỗ cổ em xoa bóp rồi đấm ấn một hồi khá lâu rất nhiệt tình.

Massage nuru , phần này thì mỗi người một cảm nhận. Riêng tui là thấy rất hòa hợp và vừa vặn, em trườn lên xuống hôn cạ một cách nhịp nhàng tui xoay lại ôm lấy em rồi hôn lên cổ em từ từ hôn xuống đến bầu ngực em, mút nhẹ đầu ti , với chiếc lưỡi được luyện tập của tui thì đầu ti em bắt đầu dựng lên báo hiệu cảm giác của em đang tăng dần, tui mò xuống khe suối em thì đúng y nước bắt đầu rỉ rả, nghe hơi thở em cứ dồn dập theo từng nhịp tui kéo em xoay lại tấn công , em bắt đầu ngậm thằng nhóc rồi mút nó , vừa nhẹ nhàng nhưng sâu là lâu. Thiệt cái tình em bj kiểu vậy làm tui ngưng hết hoạt động thằng lớn để tập trưng hưởng cảm giác của thằng nhỏ , rất là lâu rồi mới được lại cảm giác này , cuối cùng cũng bắn phát tê tái.

Tổng kết lần này gặp em quá là đúng ý, và gợi lại được cảm giác những lần đầu đi massage với ghệ ruột với lần bj sâu và lâu thế này. Chắc cách bữa gặp em lần quá rồi. Nhớ em 18.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ Dubai Luxury chúc mừng huynh đã có trải nghiệm thành công cùng bé iu 18. Chúc huynh đầu tuần nhiều năng lượng và hẹn gặp lại huynh ạ.