Q.1 Em 18 phê lết lết.

Lượt xem: 984

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
57
47
34
0 ₿
Ngày buồn tháng nhớ đêm mong, sau bao ngày xa gấu tự nhiên thấy thiếu thiếu như cảm giác bức bí lúc gấu tới ngày, kiếm chốn xã lũ mà có tình củm tý nên chọn 41 làm điểm đến để giải phóng cảm giác thiếu thiếu lúc này. chỉ book phòng trước còn ktv thì cứ tới rồi tính , kg thì lại tội mấy bé phải chờ.

Đến nơi vẫn chú giữ xe vui vẻ ngồi như không ngồi, thấy khách đến lại đứng ngay lại chào rồi mời lên phòng, cả ly cf chú uống còn chả được gửi chú ly cf mới uống cho vui vẻ rồi lên đọc sdt xong lựa ipad chọn đại bé 18 rồi lên phòng bắt đầu thư giản . Bắt đầu xông hơi xông khô như bao giai đoạn đến lúc gặp bé 18 thì nó thay đổi hơi nhiều. bé chủ động và bắt chuyện vui vẻ ngay từ đầu làm tui thích cái các phục vụ này. Mấy ông nhát gái như tui vào gặp bé là hợp lý nhất. Tui lại ôm bóp mông bé mà bé lại còn ôm lấy tui như bé yêu lâu ngày gặp lại, làm thằng ku tui nó dựng lên cạ cạ vào bé. Mà vậy thôi lại ghế bé ngồi lôi nó ra chọc vuốt kích thích vl . Tui ôm lấy hôn hít bé cho đã rồi sờ bướm bé nó như cái giao thời giữa tui thì đang ngập ngừng muốn ra còn bé như nước lũ tràn bờ, sờ thôi mà ướt ướt tay, bé kéo tui vào bồn tắm và đè tui quần ngay trong bồn. Tui hứng lên hôn bé từ cổ đến cô bé , bảo bé đứng để tui thoải mái hơn , tui được dịp khai triển thế húp mà sướng lắm, bé đầy đẩy làm tui như ngu luôn với cái màn đó. sau đó bé ngồi xuống trườn chà vuốt thàng nhóc một hồi bắt đầu bj nó. Phê mà sướng không tả. Lại được bé mút như người yêu vậy. Phát đầu out mà không buôn tay ra khỏi hang động bé . phê phết luôn hồi mà đến lúc bé bảo đứng để bé xã nước lau người tui vẫn còn đang phê với cảm giác lúc này.

Lên massage khỏe thì ổn áp tui chỉ đang hứng mà được bé làm đấm bóp xong thấy như hồi phục công lực bắt đầu đên mệt thì nó còn phê hơn nhìn rất điêu luyện từ lick ty , bj, vuốt trụ bé làm mà tui chỉ như người câm, không nói lên lời cứ ơ ớ luôn chứ nói ra thì có khi bé lại khự , cứ thế mà tận hưởng cảm xúc bé mang đến. nó vừa tê vừa sướng chỉ khi tui vào đúng thế 69 với bé là bé khai triển toàn công lực bú mút nghe chụt chụt sướng cả góc trời mà khi out nó còn sướng hơn do bé vắt vuốt đúng nghĩa tuốt lươn . Sướng không thể tả. Cái gì sướng thì cứ thế nó đọng lại đến giờ dù 2-3 ngày mà vẫn còn hứng mỗi khi nhắc bé.
Tổng kết khi gặp bé 18 . Đáng với chất thư giản và phòng rất đáng với vé. rộng rãi, đầy đủ. ăn uống có bò kho nước yên đầy đủ . không cẩn hỏi , pv hỏi cho mình luôn . mà đưa cái tô lên cực sang ăn thấy ngon hẳn. Chốt kèo sẽ ghé tiếp thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng..chúc huynh thật nhiều sức khoẻ:cuteonion41: