Em 39 quậy đến mê mệt

Lượt xem: 6,970

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
Sau 1 cái đám cưới trưa, đầu hơi nhức nhức, nghĩ về đường xa mà người đang say say, thấy nguy hiểm vãi, thế là nghĩ đến ... massage. Vào diễn đàn, thấy viễn đông đang nổi, thế là đánh 1 vòng vào Quận 1 . Tới cửa đã có người dắt xe và hộ tống vào tận quầy vé, người đang tê tê nên bước lâng lâng.

Làm thủ tục nhanh gọn rồi gửi ae locker với tiếp tân 100k, theo chân locker dẫn lên phòng. Rồi xông xả xíu là em vào, tướng em cũng khá ngon – rồi em dẫn vào bồn tắm rửa sạch sẽ cho cả thằng anh và thằng em rồi lau chùi sạch sẽ rồi lên giường ấm gối êm.

Thông tin về em:

V1:7,5 bưởi to hàng ngon,bóp bú thoải mái

V2:6,5 hợp với dáng , ôm ấp dễ chịu

V3:7đ bóp đã , hôn thơm khỏi chê

V4: vừa rờ đã ướt nhẹp

Massage khỏe: Thế là bắt đầu các công đoạn matxa,em làm cũng khá đủ bài lực cũng dễ chịu.

Massage mệt: Tới phần mệt thì ẻm cởi đồ , bắt đầu dùng các bộ phận đặc trưng phụ nữ massage cho mình, haha, ẻm có bưởi, nên nghe êm lắm mấy bác. Rồi cảm giác lưng mình lạo xạo " lưng anh nhớt nhớt, dầu bôi trơn hay gì vại em ? " , " dạ hỗn hợp anh, trong đó có dầu bôi trơn “ nghe mà khoái thật . Hết sấp rồi ngửa, chỉ bằng môi, vếu và lưỡi, em làm mình tê tái. Sờ bóp nắn các kiểu, Đùa giỡn, tán, tám các kiểu, giống như hợp gu hay sao =)). Cuối cùng em Hj nhẹ nhàng mà mềm mại đến lúc cao trào thì …rồi cũng out.

. Nói chuyện 1 lát, người cũng nửa say nửa tỉnh, mà vui.Hẹn gặp lại em vào một chiều mộng mơ nào đó

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
dùng ngực ms lun hả bác, giống Thái vậy. Nghe ngon à nha

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Chúc mừng bác e này đúng la chiệu quậy thật mà phải nhẹ nhàng xíu vs bé mơi dc

Saigonrelax

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/10/18
Chủ đề
0
3
1
41
0 ₿
Check so 39 nay cung cach day 2 tuan
Minh di Sup,tom lai la cung hoat bat,noi chuyen de gan,matxa khoe rat tot,nhung matxa met thi lai ko bc Bb va ML nhu ae.Buon...mat 2cu ma chang dc thoa man!lan thu2 gap e tiep di phong thuong thi cung chang khac gi!co le minh ko hop voi e ay!

Dantems082017

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/6/18
Chủ đề
6
108
10
36
0 ₿
con nầy ko cho bú, chán vãi. Có ai bú dc ko nhỉ

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Cái này mình thấy cũng đúng nhiều khi mình đi nói chuyện hợp gu,tip cũng bình thường nhưng em lại làm rất good.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.