Tôi&Em - Em bé thiên thần. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tôi&Em Em bé thiên thần.

Lượt xem: 729

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,091
1,322
Sài Gòn
11 ₿
- Em đi làm nghề này là để trải nghiệm xem đàn ông thật sự thích gì khi được kích thích? Nên em chỉ làm tới tháng sau là em nghỉ rồi.
- Vì tháng sau là (x) và em cần phải (y). Nên em chỉ cần khách lai rai thôi, đông quá em nghỉ. Mà em mệt, em cũng nghỉ, à có khi em nghỉ 1 tuần đi du lịch á. Nên em không cần anh giới thiệu bạn đến đâu. A muốn đi ngày nào nhớ nt hỏi trước xem e có đi làm ko nha.
- Nhà em có tiền mà, em có thiếu gì đâu. E cbi học Y nên em cần thêm ít tiền mua sắm thôi, đỡ phải xin.
Nhìn hình e diện đồ hiệu, đi xe sang, ăn nhà hàng, đi du lịch, thì coi như là phông bạt đi thì cũng quá ô cmn kê rồi.

Con *** nó, gặp được cực phẩm trong truyền thuyết, đi làm vì tò mò. Mình há mồm không ngậm lại nổi, nhìn cô bé trước mặt mà cạn cmn lời. Cô bé đẹp, biết trang điểm, tóc dài chấm lưng, 3 vòng chuẩn đét 90-60-90, gương mặt đẹp, mắt to, lúng liếng, môi mọng tươi nhìn chỉ muốn cắn. Mình lao đến hôn thì ẻm cười khanh khách, xoay má ra, hôn má thôi, không được hôn môi, em chỉ hôn môi với người em thích thôi, anh là khách, không có được. Đành hôn lên má cô bé, cổ cô bé, mình thuộc típ nghiện ngửi cổ, à mà khoan dừng lại chừng là 2 giây, sao cái mùi này nó quen thế, ẻm cười cười: anh đoán ra mùi nước hoa này em cho anh hôn môi 1 cái. Mình thì thào vào tai bé 1 con số, bé tròn mắt, sao anh biết? Quá đơn giản, vì anh đang dùng nó mà, hồi đầu anh cứ tưởng ôm em nên mùi nước hoa của anh dính vào, ẻm không tin rồi ngửi khắp ngực mình, rồi phá lên cười và đặt 1 nụ hôn lên môi mình. (*** nó, chai này đang cháy hàng, 70ml cũng phải gần 7 chẹo, mà ẻm xịt đi làm ms, sang bà cố)
Nước đã đầy bồn, nóng hổi, mình ngâm bồn, kêu bé đến kế bên, khoác tay, ngâm bồn và nói chuyện. Cả 2 nói rất nhiều, đủ thứ chuyện, bé còn nhờ mình tư vấn về hôn nhân, gia đình, và bé cực kì thích nghe những câu chuyện về các cô bé khác trong giới ms, các câu chuyện các khách biến thái như nào, vì cô bé chẳng biết gì hết, đúng nghĩa đi làm chơi cho vui, cho biet ciu của nhiều đàn ông khác, đặc biệt nhất là gu của bé là các anh 3x,4x ko thích 2x nha, mà cmn cả buổi nói chuyện mình chỉ khoác vai, còn ẻm ngồi lau súng cho mình chắc tầm chục lần, bắt đầu lộ bản chất, hồi đầu đúng nghĩa tiểu thư, hôn không cho, sờ kêu nhột, đụng kêu ko thích. Giờ lại kêu lên giường thôi anh ơi.
Lên giường, m kêu khỏi ms gì cả lại đây nằm ôm nhau 1 cách thuần khiết là được. Ẻm bảo cởi truồng mà ôm nhau thuần khiết á? Mình bảo thật đấy, anh mà làm gì e anh làm ***. Xong mình bắt đầu, hôn nhẹ nhàng lên cổ, liếm nhẹ xuống bầu ngực phập phồng của thiếu nữ, đang vươn cao như 2 quả núi, lưỡi vẽ từng vòng nhỏ, em thở dốc và bắt đầu hưm hưm, em nói sao anh bảo anh không làm gì mà, mình không nói gì chỉ sủa gâu gâu rồi liếm tiếp...
Đường lưỡi mình cứ đi hết bên quả núi này đến quả núi nọ, căng tròn, mềm mại, lâu lâu lại mút nhẹ lên 2 điểm hồng tươi, làm cô bé ưỡn người rên rỉ. Đã tới lúc, mình lướt xuống dưới, nơi đôi chân khép chặt cả buổi, không cho mình đụng vào, giờ đang bắt đầu hé ra, nhưng vẫn cố dùng 2 tay che lại vùng tam giác đó, nơi bé đã wash sạch, mình cố đưa đầu lưỡi vào cái khe nhỏ và bắt đầu lướt nhẹ, cô bé lại oằn mình, đôi chân bắt đầu mở ra, được nước lấn tới mình bắt đầu tung chiêu, (tôi đã phải đọc 1 quyển sách dày cả trăm trang bằng tiếng Anh, chỉ 1 đề tài duy nhất, là cách liếm...và thực hành theo nó bn năm nay, công nhận đám Mỹ là chúa của mấy vụ này). Cô bé rên rĩ, quằn quại, co giật, kẹp đầu, rồi lấy tay ấn đầu tôi liên tục, biết lên tới đỉnh mình cũng phối hợp nhịp nhàng theo từng nhịp như đang xyz, cô bé bật dậy ôm lấy mình hôn 1 cách ngấu nghiến, như ăn tươi nuốt sống, rồi thở hồng hộc, nằm lăn ra....mình lại bò xuống dưới...lặp lại như vậy tới lần thứ 3, ẻm kêu thôi anh làm bồ em đi, mình chịt nhau cả đêm cho sướng...má nó đoạn này căng vãi, mà anh nghe nó quen quen, đang đi ms mà ta.
Mà dài quá rồi, đoạn sau ẻm thư giãn cho mình cũng vui, ẻm quen đứng dưới giường HJ bị mình bắt lên 69, rồi chỉ thêm BJ, hồi lúc bắn ra ẻm ko quen thế, bắn hết lên cả tóc, làm ẻm la làng quá trời, kêu bộ nhịn lâu lắm rồi mới đi hay sao, trong khi m mới đi cách đây có mấy hôm mà.
Hay nhất là ẻm không biết có cái diễn đàn này trên đời, mình kêu đi ngang qua thấy cái mát xa nên ghé vào khám phá kkkk nên chắc cũng không đọc được mấy dòng này. Hẹn bé lần kế tiếp, em bé thiên thần, hãy để anh làm hư bé. Dù bé bảo anh là vị khách dễ thương nhất mà bé từng tiếp...a vẫn sẽ làm hư bé kkkk.

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Mới đi ngang qua cái MT là y như rằng bị bắt cóc bỏ dĩa :cuteonion7:

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,091
1,322
Sài Gòn
11 ₿
Con bé cưng lắm Súng, bé còn hỏi mình vậy nè: “Anh thấy nước của em có thơm hôn? Em uống dứa nhiều lắm á”, cái mình nói hơi mặn, tại miền Tây đang bị ngập mặn, con bé cười đỏ mặt, đấm thùm thụp, ta nói cưng xỉu.

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Bé cưng vậy thì nhất bác Sinh rồi :ami-(47):

• Love

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,091
1,322
Sài Gòn
11 ₿
- Sinh nhật 18t của em, em mời anh có đi hông? E định đãi ở The Gang á, vui lắm, đi đi nha.:ami-(47):
Gã đang thả hồn theo bộ ngực sữa phập phồng của cô bé, được gối đầu lên đó, thật là diễm phúc, mùi nước hoa 540 thoang thoảng ngọt, giọng ca Jimmy Nguyễn đang vang lên bài Tiền là giấy...bỗng nghe cô bé hỏi, gã cũng không biết trả lời sao....1 gã trung niên xuất hiện ở 1 bữa tiệc sn của 1 cô bé 18t...bà ***, đúng chuẩn bố đường còn gì, gã không biết uống bia, rượu, lại càng dị ứng với tiếng động lớn, đợt offline vừa rồi, gã ngồi được 30p là đau hết đầu, nhóm máu của gã dị ứng với rượu bia, uống vào 1 lát là ngồi gãi như khỉ, tham gia vào tiệc 1 bé gái như thế, gã biết làm gì trong đó. :ami-(10):
Như biết gã nghĩ gì cô bé mò tay vào con ciu đang cương cứng bên dưới, dụ hoặc:
- Có nhiều bạn em toàn 18, đôi mươi đi nữa, người đẹp không đó. Không có uống nhiều đâu, uống vui vui à, hông có ép.:cuteonion8:

Ây da, mình đâu đồi truỵ như vậy....nhưng mà kích thích a. Gã trườn lên, đôi môi đặt vào nụ hoa hàm tiếu đó, cô bé tinh nghịch thổi 1 hơi vào miệng gã, thơm...mùi của gái mới lớn, gã nằm sấp lên cô bé, cả 2 quấn vào nhau, nhưng gã ko dám đi xa hơn, mọi cuộc chơi đều có luật của nó.
Gương mặt non tơ, đôi mắt to đẹp, cô bé sở hữu gương mặt hơi lai Ấn, cơ thể hoàn mỹ, sắp 18t, chuẩn lolita, tầm 1.53m, 45-46kg, nhất là V4...nhỏ xíu, xinh xinh, lần trước gã đã đắm chìm vào đó cả 90p hơn nhưng vẫn chưa thấy đủ, gã cùng cô bé sáng tạo ra nhiều trò khác nhau để cuộc vui đừng nhàm chán. Cô bé hỏi về tình dục khá nhiều, khám phá các sở thích của đàn ông, gu của bé là đàn ông phong trần, ga lăng, đứng tuổi, thần tượng chú Jimmy Nguyễn trong bộ trang phục bạch mã hoàng tử, gương mặt đểu đểu, manly với nụ cười ấm áp. Chắc tháng sau bé nghỉ mất rồi, mà bé làm việc cực kỳ tuỳ hứng, thấy đang làm, sang hôm sau thấy đi du lịch vài ngày, rồi đi làm được 2 hôm, lại thấy đi chơi, bé không bị áp lực nợ nần, lại xác định nghỉ nên đi ms với em có cảm giác đi ngủ với người tình nhiều hơn. Còn gì thú vị hơn, khi có 1 cô bé mang gã ra để khám phá, thử nghiệm tình dục, cô bé mau chán những gì lặp lại, có muốn book thêm suất cũng từ chối vì chán, 1 tuần gặp 2 lần? Miễn đi, chán. Nên ở bên cạnh cô bé khó mà chán, nửa tiểu thư, nửa dâm nữ, nửa loli, nửa thuần thục, bé sưu tập đàn ông, mỗi ông 1 tính cách, để đỡ chán.
Cả 2 chơi đùa cơ thể nhau, xong bé quay qua ôm mình ngủ, ngáy khò khò luôn, dậy lại rủ xuống bồn nghịch nước, em dạn đến nỗi cạ luôn V4 vào tiểu đệ đệ, còn để yên đó, ngắm gã xem có dám đẩy vào không, đổ mồ hôi a, chưa 18t, căng à. Gã không dám dù gã mới xét nghiệm định kỳ hôm qua các bệnh về std là âm tính, em mới xét nghiệm tuần rồi...âm tính, tuy thế gã vẫn quyết định trượt ra ngoài, em mỉm cười khoái trá. Lát sau cả 2 vào thế 69, em ghét dùng miệng nhưng chiều mình, em cố nhưng cứ phun phì phì, nhìn tội nên mình kêu bé dùng tay, em kêu hay em nằm ngửa cho mình cạ vào cho mau ra, đổ mồ hôi a, dính bầu cái thấy ***, em kêu ko sao có dùng thuốc ngừa thai rồi, mà hơi rén, thôi 69 truyền thống cho an toàn. Ở thế này nhìn V4 bé thật đẹp, khít dã man, lỗ nhỏ xíu chỉ vừa ngón út, cầm cự không nổi với V4 tuyệt mỹ, gã bắn tinh. Bé kiểm tra "số lượng" rồi quay lại nhăn mặt: anh đi với con nào mà ít thế này? ...đổ mồ hôi a, má nó, 6 lần trong tuần, người có phải trâu bò đâu mà đòi có nhiều, nhưng ko dám nói ra miệng, chỉ ầm ừ bảo chắc do đang mệt....rồi vội vàng kéo ẻm ra mát xa cho ẻm quên đi. Con bà nó, đi ms sao giống có thêm vợ nhỏ thế này, còn kiểm tra tinh trùng đồ à....sợ vãi...thôi hẹn bé lần tới, mà ko biết còn được mấy lần trước khi bé nghỉ...

• Haha
Điểm cảm xúc: emhamvui, Hido86 and Súng máy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Tứ thập nhi bất hoặc, hãy cẩn thận người anh em :ami-(47):

• Sad

tejubot

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/6/24
Chủ đề
3
5
10
Home
0 ₿
Could you please tell me which massage center is this and the baby’s code?