Q.12 Em gái 18

Lượt xem: 1,131

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
21
202
76
25
1 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tình cờ thấy vài bài RP massage Cẩm Thy trên diễn đàn. Thấy vị trí cũng gần nhà nên mình cũng tò mò nhắn tin vs bạn lễ tân rồi đặt hẹn 1 bé ở đây.
Nhìn chung nhân viên ở đây lịch sự, nhiệt tình. Phòng ốc thì sạch sẽ.
Sau màn thủ tục đăng ký vs lên phòng xông hơi thì bé 18 bước vào. Ấn tượng ban đầu là bé khá cao, mũi cao đẹp, vòng 1 cũng to, hehe. Cũng khá bất ngờ vì trong hình nhìn e mình dây.
Em tắm rửa mình cẩn thận cho sạch sẽ rồi e bắt đầu thi triển bộ võ công bao gồm các chiêu thức đá lưỡi, lau cột,… của e làm mình gần như tê tái. Sau 1 hồi thì e cũng tha cho. Dắt lên giường để e đấm bóp. E massage khoẻ rất tốt nha. Phải nói là lần đầu tiên đi mệt mà được massage khoẻ đã đến vậy. Ấn huyệt, bóp tay chân, bẻ lưng… tất cả các loại kỹ năng. Sau khi massage cho mình khoẻ lại thì bé bắt đầu tung bộ kỹ năng BJ tiếp tục. Nãy giờ mình nằm nhẫn nhịn đã lâu, đã đến lúc mình bật combat để tiếp chiêu. Chiêu 1 mình dùng long chảo thủ, 2 tay xoay qua rồi xoay lại nhằm khống chế vs trói buộc đối phương. Chiêu 2 mình dùng điệu nhảy của lưỡi, múa qua múa lại nhằm gây tê liệt đối phương. Kết thúc combat là tung skill cuối nhất dương chỉ kết hợp vs nội tại bản thân là triệu hồi vạn tinh binh cùng xuất kích. Sau 1 màn combat vã mồ hôi thì bé massage khoẻ cho mình thêm 1 xíu rồi tắm lại.
Tick : giãm 30%
Tip: tick + bonus
Hẹn bé vào 1 dịp khác sau khi nội tại mình phục hồi :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,485
539
32
0 ₿
Thay mặt bé Cẩm Thy xin
Thay mặt bé Cẩm Thy xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé… Cẩm Thy mong sớm được đón tiếp bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Wander