Q.1 Em gái 22 Tân Định - Thơm ngon ngọt

Lượt xem: 909

Bet188

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
17
81
60
9 ₿
Từ lúc tết về quê đến giờ bị treo dái chưa được đụng chạm vợ hay đi bóc bánh nên tự dưng hứng ngang , tự nhiên chả biết thằng bạn học đâu ra câu bảo đầu năm sướng thì cả năm mới sướng được nên quyết định ghé tân định khai xuân .

Lần này đi bé 22 ,
đặc điểm nhận dạng là hiền hiền
hình xăm chữ ngay tay trái ,
v1 real tự nhiên
v2 có tý lipit, đầy đặn vừa ôm nghe bảo đang tập gym,
v3 săn chắc( 90),
v4 kít đầy nước, tém gọn gàng

Đầu tiên là màn trườn thái với chiếc lưỡi liếm mọi ngóc ngách cơ thể kèm tiếng rên rỉ nhè nhẹ đầy kích thích, rồi đến màn BJ bé này bú bao đã đảm bảo luôn skill đỉnh quá nên không kìm được nên mình out luôn shot đầu trong bồn,bé tắm xong lau khô người chi mình rồi nhảy lên giường cho bé ms

Bé nó đấm bóp tốt lắm , tuyệt vời lun qua mà được thư giãn tốt cả khỏe cả mệt mình hiếm thấy em nào được như này, xong em lật mình lại đi tiếp màn nuru với chiếc v4 đã rỉ nước từ lâu trườn dầu rồi 69, cái thế này là thế mình mê nhất khi đi massage húp nó đã gì đâu luôn, "thơm ngon ngọt" là 3 thứ để diễn tả v4 siêu mlem của ẻm , hình như do sướng quá hay sao mà em nó bú cũng nhanh hơn hẳn mút như mút kem nhịntầm 5p em lại out thêm 1 shot trong tê tái xong cái hết giờ.
bé nó thì vui vẻ nhiệt tình mà dù mình đến là lúc tiếp khách cuối của bé , dễ thương chiều khách , ngoan .

Tic + Tip: 2400K + Lì xì 100k cho pv

mèo ú nu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/22
Chủ đề
1
32
5
0 ₿
Em này thấy hình cũng mình dây, đang tính đi thì gặp bác viết bài. Thấy cũng khá ok hen bác.

Mũ Đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/4/19
Chủ đề
1
31
6
34
0 ₿
Số mới phải ko Bro, tới nay mới thấy có rp của em này.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé cưng 22. Chúc anh cuối tuần nhiều niềm vui và năng lượng ạ.