Em gái mưa , Cẩm Thy ngày Valentine

Lượt xem: 1,790

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hôm qua 14/02, ngày Valentine mà ở một mình thì đáng thương quá, nên tranh thủ nhờ bác @Lục A Ka cấp cho một vé về với nơi yêu thương Cẩm Thy. Tan ca là vọt lên xe, chạy đi tìm mấy bé thân yêu, phải nói là đường kẹt kinh dị, mấy cặp đôi chở nhau đi chơi :oops: nhưng Bựa cũng có đôi chứ bộ, đợi tới Cẩm Thy đi rồi biết ai hơn ai về độ sung sướng :rolleyes:.

Gặp lễ tân check code các kiểu , không quên tip cho mấy em một ít cafe ngày Vía thần tài :D. Lần này Bựa chọn bé 01. Ngồi trong phòng đợi mà từ ngoài đã thấy em ngâm nga câu hát đi vào.

Đánh giá em ấy chút :
Face: miền tây , phải nói là em dễ thương cực, mặc dù mặc một bộ đồ rất chi là ngợi cảm vẫn không che dấu được nét ngây thơ, đáng yêu của em. Em nói là mình còn 2 tháng nữa là được 20. Trời ơi tin được không ? Em nói mình 18 Bựa cũng tin, nhìn em chỉ nhớ tới những ngày cấp sách tới trường mà lòng thì tương tư em lớp phó, haizz.

Vòng 1: cam việt, thuần việt và thuần tự nhiên, đôi bông đào của con gái mới lớn nó tuyệt làm sao, sức sống trong từng tất thịt em tràn vào Bựa khi Bựa hôn lên thân em.

Vòng 2 : thon thả,em hơi dây.

Vòng 3 : bóp vẫn sướng tay lắm các bác.

Massage Khỏe : Em nói em mới vào cơ sở được 1 tháng rưỡi thôi nhưng kỹ thuật rất đa dạng, bác nào đau lưng thì bonus em thêm các đập lưng là khỏe ngay :)

Massage Thái : Em như ong chăm chỉ đi ngực chạm ngực mình, nhìn gần thế này mới thấy em xinh dã man luôn, Bựa tranh thủ hôm em vài cái lấy hên :cool: . Sau một hồi miệt mài thì em nhìn lên Bựa nhẹ nhàng hỏi xin thư giãn, Bựa mãi ngắm em mà thất thần, đôi mắt, khuôn mặt ấy như là em gái mưa hôm nào của Bựa :oops: Em lick ti, vuốt bi, rồi sau đó nhẹ nhàng đặt môi lên thằng nhỏ, bao nhiêu mệt mỏi ra đi trong những lần lên xuống của em, nay không phải Bựa mệt mà không ra chiêu, tại vì Bựa chỉ muốn nhìn em thôi, nhìn thân thể thiếu nữ mà Bựa nóng rang rồi, Bựa không muốn bóc lịch đâu nên chỉ biết kiềm chế thú tính :oops::oops: Out ra đúng lúc mặt Bựa đang tì vào ngực em mà bú, thôi rồi tới nóc, haizz

Em nhỏ nhắn, xinh xắn, ít nói cho các bác thích hoài niệm về thanh xuân thiếu nữ, em nói thân hơn thì em cởi mở hơn, mở đến độ nào thì mấy bác kiểm chứng ih nhé :cool::cool::cool:

Cảm ơn @Lục A Ka đã trao nhiệm vụ đúng ngày thế này ;)