Em làm anh ngất ngây

Lượt xem: 3,615

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Nghe danh Shangri-la đã lâu mà cơ sở chỉ có mỗi 1 cái bên Gò Vấp (xa tít thò lò) nên Graham không dám vác cái thân già cả lên vì sợ lên là k có tinh khí Lăng ba vi bộ về lại nhà mất B40 Nên khi biết cơ sở đã mở thêm 1 cái bên Q8, Graham tui liền đánh liều làm trinh sát cho anh em 1 chuyến.

Cơ sở chủ yếu trang trì theo phong cách thượng lưu với tông màu vàng xanh làm bật lên 1 chút tính vương giả (ngoài sảnh) xen lẫn với nét truyền thống của Nhật Bản với sự ấm cúng, rộng rãi, sạch sẽ và mát mẻ (phòng massage)
Nhân viên ở đây thì cũng không có gì để chê cả, lịch sự lễ phép, từ cả anh lễ tân cho đến locker. Được Mod Lục A Ka lịnh cho trinh sát em 33 mà tiếc là em nghỉ, anh lễ tân liền tư vấn nhiệt tình, sắp xếp cho Graham được gặp 1 bé hợp nhất, mà cũng nhờ thế mới mang đến cho Graham 1 ngày đầy cảm xúc.

- Em mời anh ạ - Cảm ơn em *chia tay locker và bước vào phòng*
- Em chào anh ạ - Ừ chào em - Anh còn nhớ em không? *đứng hình*

Graham cực kì ngạc nhiên, quái, sao cô bé này lại biết mình nhỉ? Cô bé này mình nhìn thấy lạ hoắc à. Gãi đầu bứt tai đưa tay xuống tính bứt cả lông... mà thôi bậy quá, Graham làm mặt nghiêm chỉnh, lấy lại phong độ, và bắt đầu trò chuyện với bé, thì mới biết ra là người quen cũ đã gặp cách đây...cả năm trời (Vậy mà con bé vẫn nhớ, ghê thiệt B31)

Vì đã quen biết nên cuộc trò chuyện diễn ra rất nồng ấm, và cuộc giao hoan diễn ra đầy tình cảm như người yêu lâu ngày k gặp nhau vậy.

Đánh giá sơ bộ về em:
SBD: 20
Face: em có khuôn mặt k quá dễ thương nhưng mang lại cho người nhìn 1 cảm giác bình yên đến lạ, đặc biệt là những khi em bẽn lẽn ngắm nhìn Graham và Graham trao cho em những nụ hôn ngọt ngào
Body: em có cơ thể tương đối nhỏ nhắn, body em không quá khêu gợi, nhưng em biết khơi lên đúng chỗ khơi và gợi đúng chỗ gợi, có điều cơ thể em do đã chinh chiến thời gian dài
Massage khoẻ: em làm rất ổn, đã 1 thời gian dài Graham không quay lại, nhưng những động tác của em vẫn đủ để làm Graham thoả mãn chia tay với những mệt mỏi đau nhức tích tụ bấy lâu nay B15

Nhưng điểm tuyệt vời nhất của em, ngoài sự dễ thương mà em mang lại, nó còn là những cảm xúc ngọt ngào em phát ra khi cơ thể em tiến đến gần hơn với ngưỡng của sự sung sướng
Vì quá mến em nên Graham đã cùng em quần thảo trên chiếc bồn tắm hơi, nơi mà cả 2 đã trao cho nhau những nụ hôn ngọt ngào và đường lưỡi nồng ấm
Em bắt đầu trườn lên người Graham, 2 trái đào tiên của em mân mê từng thớ da thớ thịt, ngón tay của em lăn dài trên những vùng nhạy cảm nhất, hơi thở khoan thai của em, dần dần chuyển thành những tiếng rên của cao trào cảm xúc, khi mà ngón tay của Graham dần luồn sâu hơn và vùng thảo nguyên trù phú của em. Ô kìa, vùng thảo nguyên này đã được cắt tỉa gọn gàng, có thể cảm nhận rõ những bé sò đang bơi lội tung tăng trong làn dịch ấm nóng, cô bé của em đã ướt đẫm tự lúc nào. Cảm giác như thể chỉ cần không gian nơi đây không phải là chốn mát xa thì cả 2 đã quấn lấy nhau trong sự hoan mê bất tận.

Thế rồi chuyện gì đến cũng đến, Graham kết thúc chuyến du hành, điều đặc biệt là cả 2 đều không biết là đã lố thời gian cho tới khi cậu locker gọi với em ra bên ngoài. Kết thúc chyến đi mà cả 2 vẫn còn lưu luyến chưa muốn rời xa.

Tip: Graham tip cho em nhiều hơn 1 chút so với mặt bằng chung
Tick: Mod Lục A Ka tài trợ

Rất cảm ơn các bác đã đọc bài viết của Graham. Chúc các bác sức khoẻ và thành đạt!B11

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Bác kể mà hồi ức muốn quay về.

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

B_Penis_B

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/19
Chủ đề
1
35
7
Cộng Đồng MS
0 ₿
Hay quá Bác ơi, chắc chắn sẽ đi thử để trải nghiệm em này trong thời gian tới.

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
em cũng muốn đi thử mà chưa có dịp qua q8 nè bác, bác có số nào ko, giới thiệu em với

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
bé 20 là bên cơ sở này luôn hay chạy bên gv vậy bác

Trạng thái