Em số 03 làm anh mê mẩn

Lượt xem: 4,448

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
581
74
0 ₿
Em số 03 làm anh mê mẩn
Theo tình hình em được biết là trời dạo này hơi ê ẩm ,chân cốt rã rời nên cũng muốn đi thư giãn với vài em nhưng cũng không quên tìm thú vui lạ lạ nên đã ghé sang Eva check thử độ hot đã nghe bấy lâu.
Chung chung cơ sở ổn , nhân viên biết cười với khách .Sau nhận phòng thì phi thẳng lên lầu và gửi bé lock 50k với niềm tin sẽ không sụp . Đúng là mong của nào trời trao của nấy sau màn xông hơi uể oải là một em cô giáo thảo mặt dễ thương y phim jav kèm theo cặp cam sành khá là chịu đàn hồi .
Nhìn chung Tổng Quan :
V1 :6,5 vừa tay có thể nựng
V2 :6,25 tạm ổn
V3 : nẩy lại them da mịn, dogggy thì khỏi phải nói
Massge khỏe : vừa đủ khỏe với thời tiết này.
Massge mệt: tiên cô vắt sữa HJ khá ổn,chịu chơi và biết chiều khách,em không nừng lôi cuốn với những đường lưỡi dài và nóng bỏng,kèm theo cặp nhũ đầy đặn của em cũng khiến mình rân người với những lần em nũng nịu đưa đôi nhũ kề đôi môi khát sữa thì chỉ muốn bú lấy cặp ti nó mà cùng em tê tái,những đoạn cao trào cả 2 gần như đạt đỉnh điểm thì em vôi vàng luồn xuống và BJ một cách thèm thuồng thì ôi thôi , chỉ có phọt mới thỏa mãn lòng em!!
Thái độ: nói chuyện nhõng nhẽo ,hơi dâm khá dễ thương, lịch sự nhẹ nhàng sẽ được bonus thêm
Thiệt hại: tic 350k ,tip 4xx , locker 50k,xe 20k - khá đáng khi được quậy .

Bad Men

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
6
127
30
0 ₿
Chúc mừng bác . Bê tinh đai phap ma gặp các thánh nữ thì vô cmn dụng r kkk

Tài 69

Hạ Sĩ