Massage Khoẻ Em Thảo xin phép đăng post liên quan đến nick Lực Phạm

Lượt xem: 10,780

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
584
445
0 ₿
Cháy nhà mới ra mặt chuột bác à.tự nhiên nó vào nhảy dựng lên chửi a e mình. Mấy nay tui bận mới vào diễn đàn xem… má, sôi máu…

• Like
Điểm cảm xúc: masala12

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
Cộng đồng ăn nói lịch sự, lâu lâu lạc vào 1 con bò lạc mở miệng ra là cac với lon. comment vô văn hóa y chang cái bọn trên Phây Bút, chán vcl. Mở miệng ra là xúc phạm người khác thay vì đi vào vấn đề.

Honey Badger

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/5/24
Chủ đề
1
3
6
HCM
0 ₿
mình thích ý kiến của bác nhất. Khách quan và công tư phân minh. Lực Phạm vừa có công vừa có tội, tội lạm dụng quyền lực để làm mục đích xấu.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and Thich Phong Sinh

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
536
210
0 ₿
Tui cũng thấy vậy. Bạn Thich Phong Sinh đúng là dân chơi tận hưởng, đi chơi thui, ko việc gì phải căng thẳng

• Like
Điểm cảm xúc: Honey Badger

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
146
187
72
Sài gòn
0 ₿
Đôi khi cái áo không làm nên thầy tu, cái tên không cũng chưa khẳng định uy tín. Nếu muốn tin ai đó thật sự thì hãy tin tui.

Phongdamdang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/10/23
Chủ đề
0
1
1
TP.HCM
0 ₿
Giờ nó qua bên ****** rồi, cũng đang đi dụ dỗ các cơ sở mới giới thiệu xin tiền

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
620
336
Massage miền Nam
0 ₿
Tôi đồng tình với quan điểm của bác.
Các mem tham gia lâu, có uy tín thì bài viết sẽ có độ tin cậy cao. Sẵn mình cũng nói nhiều Anh, bài viết nào cũng có dấu chân a ấy, cũng tư vấn cho AE, theo kiểu " ra dẻ", rồi dc tôn lên, rồi sử dụng vào kiếm tiền, tình
Thời bên anchoi.com, tụi mình k vụ lợi,, bài viết phải thật và công tâm, nên gần đây mình ít viết rp là vậy, thấy các bài rp sai lệch nhiều, k giống xưa.
Như mấy năm trước, có 1 cơ sở trên đường ĐBP sử dụng 1 tên tuổi nổi tiếng ở CT và quảng cáo rằng dc hợp tác với chủ ở dưới, nào là chi nhánh, mình đi thực tế thấy k giống và viết bài -- dc admin xin gỡ bài và bài viết đã biến mất, và mình cũng ít rp kể từ đó

• Like
Điểm cảm xúc: traideptui and emhamvui

traideptui

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/2/21
Chủ đề
3
133
105
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
bác chơi từ thời anchoi.com là cũng mem lâu năm rồi, hồi đó diễn đàn toàn mấy anh chơi rất nét, nick lão thành là bài viết cực kỳ uy tín. Ko đơn giản mà họ có được thành quả đó. Hy vọng cdms cũng sẽ là 1 anchoi thứ 2, mạnh tay loại bỏ những pr ảo, mem bẩn.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
620
336
Massage miền Nam
0 ₿
Vâng ạ, hiện ai trước có tham gia AC mà bên box Matxa- HTGD thì chắc sẽ biết Vic

• Like
Điểm cảm xúc: traideptui and DrStrange