Q.1 Em thích số chẳng do em không muốn lẽ loi

Lượt xem: 652

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
Mùng 10 máu chảy về tim muốn tìm cảm giác lim dim trong khung cảnh bồng bềnh của dubai, gọi ngay và phi đến nơi, chọn ipad nhìn được số 24 hợp gu nên chốt luôn. Nay cũng nhiều bác máu quá nên nằm đợi tầm 30ph được cs bồ bổ trước tô bò kho chất lượng ăn lấy sức xong xuôi cũng phòng ốc đã có, lên phòng chuẩn bị hưởng cảm giác thư giản tý.

Lấy khăn quấn xong chui vào phòng ngồi xông nó đã làm sao, hít mấy hơi xã mà người tỉnh táo hẳn đúng là nghiện xông hơi cũng vì cảm giác khoan khoái ngồi thoải mái như vậy. Xông một hồi mồ hôi đổ như tắm bước ra tính vào xông tiếp mà bé 24 vào rồi, để bé chờ tý cũng kỳ với bé lấy khăn lai lau cho tui luôn , đừng gần với bé mà cảm giác hương thơm với cái sức sống của bé được thể hiện trên tâm hồn to bự mà tui cứ ngây ngất ngay từ đầu. Chào hỏi làm quen rồi ngồi nói chuyện xàm xàm với bé tự nhiên sao thấy quen gái nó dễ vậy luôn ấy, nói nói mấy câu là kéo em ngồi vào lòng rồi ôm ấp sờ bóp nghỉ mà bên ngoài được vậy chắc sướng nhỡ.

Tắm tiên bé đưa tui vào còn cần thận sợ tui trượt bé giữ tay tui rồi chỉ hướng ngồi để bé gội đầu tắm mình mẫy cho thơm tho phát . Lúc này vẫn chưa cảm nhận được bé có dzam ngầm không vì bé tắm gội kỹ càng không va chạm gì cho đến lúc bé xã tóc xong bắt đầu mới lộ cái bản chất dzam dzam cô nương ra. Tui nằm rà tay lúc đầu còn để lên 2 ben thành bồn để bé vuốt ve hôn từng tý xuống đến thằng nhóc bé bú một tý khởi động rồi bắt đầu bé vuốt ve cho thằng nhóc nó lên một khúc rồi lại mút tiếp , cứ vậy mà bé quần một hồi tui ôm lấy bé xoa sờ bóp cứ thế khoái cảm dân lên phê phê tui bước vào cảm giác được thả lỏng và thư giản với sự phục vụ của bé mà phát đầu nó đã sướng rồi. Tiến tới lên giường luôn.

Đấm bóp bé làm khá ổn, tui cũng không chú trọng vụ đấm bóp nhiều chủ yếu được năm tán dóc với ôm ấp và làm tềnh thôi là đủ. Phần thu giản tập 2 là tuyệt zơi. bé cứ như chú ong chăm chỉ trường lên trượt xuống cạ cô bé của bé nó phê phê làm tui sợn da gà mấy lần, đến lúc lật lại bé hôn rồi mút từng tý từng tý rồi dùng cô bé của bé cạ cạ làm tui sướng rân lên bắt đầu tui cũng khám phá cô bé bé, bé chiều theo cái tay hư hỏng của tui vuốt lướt đến đâu bé cọ cọ đến đó rồi bắt đầu bé chuyến qua 69 để tui khai kỹ năng húp sò đại pháp. Bướm bé chăm sóc kỹ nên húp nó đã ơi là đã, càng húp càng phê cứ vậy mà tui bắn lần 2 rần rần người. Tuyệt vời nhất là bé làm tui ra xong bé không thả người tui liền cứ để yên rồi bé vuốt ve thằng nhóc vắt nó cho cạn xìu xuống mới bước ra. Người nó cứ lân lân phê đến vậy luôn.

Năm tâm sự tý cũng phải tranh thủ về để điểm danh với nhà tranh thủ tắm rửa lại . Tạm biệt bé 24. cô bé này rất hợp với mấy bác thích hưởng thụ nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dubai luxury chân thành cảm ơn huynh ghé thăm đặc khu... chúc huynh ngày mới nhiều sức khoẻ ạ