Q.5 Even Cá T4 gặp dc bé Mừoi

Lượt xem: 262

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
213
44
0 ₿
Trời nóng quá mà thèm đi tắm thế là lấy dc code cá t4 phải qa Bigbang do lâu rùi chưa ghé lại
ở nhà đặt trước số 10 nên tới nơi check code thủ tục nhanh gọn locker đưa lên fog
CSVC 10đ ko có j để chê phòng rộng đẹp sach có toilet riêng
Khoản chào hỏi ko cần nói nữa quen rồi
Lên phòng xông dc 10p thì bé 10 xuất hiện
Đánh giá theo cá nhân em
Gần bằng ảnh 8đ face xinh miền tây sông nc
Thái độ 10đ chịu khó bắt chuyện để ae thoải mái hơn.
Vòng 1 9đ bưởi to bự bóp đã tay
Vòng 2 8đ bình thường
Vòng 3 9đ nước nôi như xả lũ
V4 : chưa khám phá hết do lần đầu gặp còn ngại hihi

Vô bồn tắm chung bé nó làm như phim *** luôn. E nằm dưới bé nằm trên mẹ kiếp thiếu mỗi cai đút củi vô lò. Ngồi lên cứ quẹt quẹt mép lol vào ko trym em. mẹ kiếp chịu sao nổi. Tinh thần ko vững hấp diêm bé nó rồi
Tắm xomg lên giường ms mệt bé trườn ko sót 1 chỗ nào. Hai trái đào cứ lăn khắp người kết hợp với cái lưỡi điêu luyện của bé nó em bị phê quá. Trên người có lỗ nào bé nó liếm hết. Ko sót chỗ nào. Đến màn bj em ao hơi nhanh. Tại bị hứng quá lúc trong bồn. Bé nó bj hj đâu đáy dc tầm 10p em chịu ko nổi. Ao trong sự sung sướng , cái lưỡi của bé này tạo ra sự khác biết . Liếm chỗ nào chỗ đó sướng , mình thì cũng tranh thủ làm cho em sướng cùng mình , dung lưỡi rồi dung 1 ngón 2 ngón tay mà chiến , nhìn em mút từng giọt từng giọt của mình mà cảm thấy em rất trân trọng cái nghề.Xong thì em dẫn mình ra , để tắm lại cho mình , Sướng còn hơn có người yêu
Lên giường thì bé có đấm bóp cho mình , mình đánh giá cao phần đấm bóp của bé này . Bé đấm bóp đến đâu mình cảm thấy khỏe khoắn đến đó , rất vừa lực và cẩn thận 10đ

Tic free vé Osen
Tip = Tic
Tks ad Dory trao code trải ngiệm Bigbang sẽ quay trở lại ngày gần nhất !!!

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235
0 ₿
Dạ cảm ơn Anh đã ủng hộ cơ sở và rw cho bé :cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6: