Thủ Đức [Even Noel] Những bông hoa đã đi ngang_P3.Kiệt sức vì số 25

Lượt xem: 865

Minh2910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/6/23
Chủ đề
4
36
26
Quận 9
0 ₿
thanks bác @Uchiha Itachi đã tổ chức event noel ngày 8/12
Vừa biết tin mình trung code là nhấc điện thoại liên lạc ngay với cơ sở và phi con xe qua lúc 11hpm :))
Ban lễ tân tiếp đón quá nhiệt tình (luôn là điểm cộng của Samdi-Pharaon)
bé nào cũng xinh, mà mình hỏi bé nào hoạt ngôn chút. Lần trước đi bé ít nói quá hơi chán
Vậy là được giới thiệu bé 25, ok chốt đơn

Cơ sở vật chất thì cơ sở luôn sạch sẽ, nhìn y chang Sami =)), không có gì phàn nàn
Đang xông khô thì bé mở cửa "Em chào anh", nụ cười đẹp nha, giọng đúng miền Tây ngọt ghê
Thui bay ra giao lưu chứ =))
Vừa ngồi xuống là bé lột hết xiêm y leo lên lòng ngồi nói chuyện. Ultr, sướng à nha, vậy là miệng thì 8 mà tay thì rờ chổ này chút, rờ chổ kia chút.
Bé cũng chẳng vừa, tay cũng chọc cho thằng nhỏ dậy bỏ đi xem nước đủ chưa =)), ác quá trời sao chịu nổi

Thủy chiến, bé tắm kỹ mà còn gợi chuyện nói quá trời, hợp gu tui nha, tui mà gặp bé ít nói quá bị chán ấy. Xen xen mấy câu truyện 18+ thiệt là chọc tức thằng nhỏ mà =)). Sau khi sạch sẽ thì tới công chiện với bé, nắm thằng nhỏ mà bảo "Giờ nó là của em nha", "Ơ kìa sao lại là của em", "Trong phòng này thì mọi thứ của thằng nhỏ này là của em á".. thế là thằng lớn đành vĩnh biệt để thằng nhỏ bị hành trong sung sướng =))

Tới bài khỏe thì em làm khá bài bản, em cũng nói kỹ năng còn kém. Ừ ko sao đâu em, anh cũng thích mệt hơn khỏe =)). Nói chung thì skip phần này nhé, vì nhớ tới bé là nhớ bài mệt thâu =))

Tới bài mệt thì cảm giác từng ngõ ngách đều được bé đi đường lưỡi qua, nhẹ nhàng từ tốn. Đã vậy cơ sở còn thêm cái gương dưới chân nên nhìn rõ v3 to tròn lắc qua lắc lại :cuteonion58:.Khúc sau ko thể để thằng nhỏ bị ăn hiếp mãi được, thằng lớn vùng dậy, kéo trái đào ấy lại húp sò, sò này ngon bổ quá trời :cuteonion21:. Rất tiếc là thằng nhỏ đã bại trận trước hix
Bé tắm lại cho mà còn ko quên hun thằng nhỏ, vỗ về "giờ ngủ rồi bé không dậy nữa đâu" =))

kết thúc bữa đi đáng nhớ, và thiệt là kiệt sức luôn, ngủ 1 mạch tới trưa hôm sau =))

Summary:
V1: cam mật vừa tay
V2: eo ót có nha, dù bé bảo có tăng cân
V3: to tròn
V4: mọng nước
Rất là vui vẻ, từ tốn và gợi chuyện nói rất nhiều, và rất vui. Nhưng mà mạnh bạo lắm ah nha

Tổng thiệt hại:
Up vé 1tr2 (free vé 800k)+tip 1tr2
locker+giữ xe: tip cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon and Uchiha Itachi

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
229
0 ₿
Chúc mừng bác đã chọn đúng người đẹp đang nắm trong tay danh hiệu siêu V1, đỉnh V3 :D . Pharaon cảm ơn bác nhiều!

• Love
Điểm cảm xúc: Minh2910