Q.9 [Event] 97 cà hẩy mông công :D

Lượt xem: 366

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
17
307
66
32
Hồ Chí Minh
0 ₿
Helo ae, theo dòng nóng lạnh từ các trận cầu euro nên mình cần đc nghỉ ngơi, trúng đc kèo tỉ số mình liền phi xe lên tận q9 để tìm vui.

Về cơ sở : có hầm để xe, hình như ko có thjang máy, phải cuốc bộ lên, không có phòng nghỉ ngơi, ghế nằm nghi ngay quầy tiếp tân luôn. Phòng massage thì sạch đẹp, đầy đủ xông khô xông ướt nhà vệ sinh, có bể sục, giường đủ to cho 2 người lăn lộn.

Mình đi h vàng hay sao đó nên chỉ còn bé 97 thôi, nghe mấy đứa nhân viên tư vấn bé này dễ thương nói chuyện ok lắm, mình thì ko tin quảng cáo lắm nhưng hình body em quá ổn áp nên mới xiêu lòng. Vào phòng thì cứ thủ tục xông hơi xong chờ nàng thôi. Bé có thân hình nhỏ nhắn v1 vừa tay, eo ót mông to chuẩn dáng gầm cao mây thoáng, mặt baby rất xinh, son môi đỏ toát lên vẻ kiêu sa. Em khá niềm nở chăm sóc ân cần từ lau mồ hôi tới tắm táp. Bé này giọng ko ngọt ko ỏng eo đc cái rất lịch sự và nhảy số khá nhanh làm việc rất chuyên nghiệp, nhiều lúc mình tưởng e đang là ng iu của mình vậy.

Về phần massage khỏe thì ko có gì đặc sắc lắm, do em nude toàn tập nên con sò cứ cọ chân mình mãi nằm sấp mà thăng e ko yên cũng hơi khó chịu., vừa đấm bóp vừa kể chuyện đời phòng có lắp loa bật nhạc nhè nhẹ thì vui phải biết J) Tới phần thư giãn thì em rưới lotion vừa nhè nhẹ bò trườn, làn da mượt mà của em làm mình hưng phấn phải biết, mình cũng tranh thủ luồn tay xuống khám phá bướm của em, âm thanh rên rỉ lúc này thật khó tả.

Hết bài lưng em bảo mình quay người lại rồi tiếp tục các màn kích thích từ bướm em, mình chịu hết nổi nên ôm em vào lòng, em cũng hiểu ý nằm ngang người nâng chân lên cho tay mình khám phá, tay phải mò dưới tay trái ôm em vòng ra bóp vú trái, miệng mình nút lấy nút để núm vú phải cảm giác phê phải biết, đc 5p mình vỗ mông phát em lập tức đè mình xuống xoay người ra thế 69 liền, bé này BJ 100% nhé ae ( vì mình thỉnh thoảng nắm 2 khủy tay của em mà), bé nhỏ nhắn xinh xắn nên mình khi gần đạt đỉnh ko dám ghì đầu em xuống thay vào đó mình dùng hết sức bú lấy bướm em khi ra (bé này bướm khá khít, có phần hồng hào nữa, nước ko mùi khá kích thích :D )

Kết thúc phần thư giãn tuyệt vời, em vệ sinh xong massage đầu cho mình rồi 2 đứa nằm ôm nhau vài phút rồi đi tắm mặc đồ lên về.

Đường về hơi khoai do ngập lụt nhưng những kỉ niệm với e ko bao h phai, tiếc cái quên luôn trao đổi số liên lạc luôn L

Tip = tic giá bình ổn :D ae ủng hộ bé nha bé số 97 <3

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi and Súng máy

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
59
365
244
0 ₿
Samdi cảm ơn anh ạ! Tranh thủ chơi game làm vài cuốc nữa không hết mùa nha anh :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: gk09som