Q.9 [Event] Đánh con lô 33 lại về con 79

Lượt xem: 469

Mr.Tuna

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
29/9/23
Chủ đề
8
61
33
HCM
1 ₿
Thích các bé làm phần khỏe có tâm nên xem reivew chốt ngay bé 33 bầu bĩnh. Đến nơi thì nghe thông báo bé chưa tới làm chút xu nhưng đổi qua option 2 là bé 79 ngay. Phần service của NVPP của Samdi luôn là phần mình đánh giá cao nhất và là lựa chọn để làm mối ruột - Rất tiếp thu ý kiến của khách hàng :cuteonion7: :
- Chê ghế mềm như sắp gãy thì nay đã thay ghế mới cứng cáp hơn
- Bảo nv hơi hiền thì nay rất lanh lẹ và giao tiếp với khách khá nhiều.
Còn về bé 79 thì quá ít hình để ae tham khảo nên sẽ mô tả sơ vầy :
Face : mũi cao, mắt to, thêm cặp răng nanh nhìn rất lanh nên nhìn tưởng khó gần nhưng bé lại hoàn toàn khác. Khuôn mặt này làm tiktoker ko viral cũng phí. Đẹp theo kiểu thẩm mỹ nhưng bé nói là hoàn toàn tự nhiên.
V1 : cam việt, vừa tay, ko to ko nhỏ, ti dễ cứng khá cưng
V2 : có eo nhìn như đồng hồ cát nhưng hơi lipid phần bụng dưới nên nếu bé đứng sẽ nhìn rất nuột
V3 : ko to ko nhỏ
V4 : nhìn sơ thì có mấy cọng le que ko bik có wax ko vì ko đụng nhìu.
Phần khỏe thì bé ok nhứt trước giờ ở Samdi nhưng phần này cho mình cảm giác bé làm Spa cho nữ nhìu nên lúc qua bên làm cho Nam thì chưa phê lắm, 1 phần cơ sở cũng ko có nhìu tool support cho ms khỏe.
Phần mệt thì chỉ có 1 câu : Idol JAV. Ban đầu bé tỏ vẻ dâm dâm nhưng nghĩ là làm cho khách vui nên mình ko chú tâm lắm, nhưng vào trận rồi thì khác hoàn toàn, như kiểu dâm từ trong máu rồi. Lật ngửa ra xong là nâng 1 tay bóp đào đi a, bé lấy v4 cạ vào đùi mình còn miệng thì mút từng ngón tay kèm rên la. Nhìn thấy cảnh này ai mà ko cứng được. Mình còn bảo e ko thích xài miệng thì cứ xài tay cũng ok, a ko quan trọng lắm, tưởng j đè con người ta ra BJ hì hục, rồi còn ánh mắt dâm đãng nhìn khi đang BJ càng làm ko khí trong phòng căng thẳng... Ngồi dậy húp đào liên tục trong đê mê tính nằm xuống thì bé kêu khỏi a đứng luôn đi, rồi bé quỳ BJ chùn chụt luôn. Khác j đóng phim JAV đâu, lâu lâu ngước lên nhìn mình làm nhớ tới mấy phim bố chồng nàng dâu của Nhật quá rồi cũng ko kiềm được. Xong xuôi bé còn chốt câu, nhiều quá zậy, con cu này mà chịch chắc nát chim... kkk

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
59
362
242
0 ₿
Samdi cảm ơn anh! Anh miêu tả làm nhiều anh em đọc xong cũng hơi bứt rứt đấy :8onion38: