Gò Vấp [Event Bí Ngô] Lần đầu trải nghiệm massage Ánh Dương

Lượt xem: 1,073

ipman

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/10/22
Chủ đề
5
33
9
0 ₿
Dự đoán đúng con số khi tham gia event Bí Ngô của bác @Dory được tặng code free. Quyết tâm ngày hôm sau làm ra liền ghé qua để trải nghiệm.
Chạy từ chỗ làm qua thì trên đường đi thấy 1 cái cũng Ánh Dương đóng cửa, tưởng đâu nát kèo rồi, may mà nhìn kĩ thì không đúng địa chỉ nên tiếp tục đi thì thấy 1 cái to đùng, sân đậu xe rộng mênh mông liền tấp vào và được bạn nam ra kêu mình đậu xe để bạn đó dắt rất dễ thương và lịch sự. Sau đó mình vào trong thì được bạn lễ tân hỏi là có hẹn lịch chưa thì mình cũng kêu chưa vì mới đi làm về tiện ghé qua luôn. Mình trình code ra thì được bạn nam dắt xe khi nãy đưa lên phòng. Bạn hỏi mình chọn em nào chưa thì mình nói em số 05, thì em lại đang có khách(buồn lần 1), xong mình nói em số 86 thì em cũng đang có khách đặt trước(buồn lần 2) (cái này do mình không đặt trước nên cũng không trách cơ sở được). Nên thôi mình để random luôn với yêu cầu vú to mình dây.
Đánh giá csvc thì 10đ phòng rộng đẹp, phòng xông hơi nóng nhanh.
Lột đồ ra vào xông ướt được cỡ 10p nóng quá dọt luôn qua bên xông khô. Vừa bước qua phòng xông khô thì em vào và xộc thẳng vào phòng xông khô tươi cười chào mình làm mình hết hồn, sau đó em qua mở nước trong bồn với dọn dọn cái gì đó không biết( mình đang xông trong phòng). Được khoảng 10p nhìn qua cửa kính mờ mờ thấy em ngồi trên ghế chờ mình nên mình rúc đầu ra luôn.
Thấy mình ra em liền lấy khăn lau cho mình rồi ngồi trên ghế chờ nước trong bồn. Ngồi nói chuyện biết được em số 16 sinh năm 99 vào làm mới được 1 tuần. Em ngồi trên đùi mình vừa nói chuyện em vừa xoa ti rồi xoa thằng em của mình làm nó dựng đứng.
Sau màn giao lưu thì em dắt mình qua tắm rửa, em gội đầu rồi dùng vú chà trên người với lưng của mình phê muốn rụng rời, rồi em kêu mình đứng dậy để em rửa thằng em của mình bằng miệng phải nói là muốn xuất luôn may mà kiềm được.
Tắm rửa xong thì em lau cho mình rồi qua nằm cho em massage đầu(chờ thằng em mình bớt hứng chứ sợ nằm úp nó gãy), sau chừng 10p nó cũng nằm thì em kêu mình nằm úp để em massage body. Em làm lực tốt còn hỏi mình đủ lực chưa nên mình đánh giá cao mục này dù cũng không bằng mấy chỗ làm khoẻ thuần tuý.
Sau màn khoẻ là mệt, em bắt đầu liếm láp cơ thể mình từ trên xuống dưới từ tai xuống chân, đầy đủ mọi ngõ ngách. Tiếp đó em bắt đầu đổ dầu nhớt để trườn, em trườn từ trên xuống dưới từ trước ra sau rồi đến màn 69 rồi làm với thằng nhỏ của mình từ đá bi lau cột ,bj,hj đầy đủ thì mình out trong sung sướng.
Đánh giá:
csvc: 10đ
Bé: face: dễ thương
v1: 8 điểm( săn chắc vừa tay chưa qua chỉnh sửa)
v2: 7 điểm (có xíu lipit)
v3: 8 điểm( to hơn v2)
Khoẻ: 8 điểm
Mệt : 8 điểm( thiếu màn wc nữa là ngon lành)
Xong xuôi ra về thì được anh lễ tân ân cần hỏi thăm và chắc cũng nghe mình yêu cầu 2 em mà không có hay sao đó nên anh có nói mình để lại sdt để lần sau ghé thì đặt trước để có bé theo mong muốn, và mời mình ở lại ăn uống nhưng mình có việc nên về luôn.
Mình xin cảm ơn nhà tài trợ @Dory .

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and Dory

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Dory chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại Massage Ánh Dương.
Ps: Anh gắn avatar vào để tham gia event tiếp theo cho hợp lệ với quy định mới nhé hihi.