Q.1 [Event bóng đá] Buổi tối siêu dính với bé yêu Hai Chín

Lượt xem: 567

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
23
287
88
2 ₿
Lời nói đầu tiên xin cảm ơn Nunez đã giúp em có cái code này Lời nói thứ 2 cảm ơn bác @Dory đã trao tặng em cái code này. Vô bài nhé hehe.

Từ khi biết chân ái của em qua Dubai Tân Định thì em cũng chuyển sân chơi sang đây. Mà nay chân ái off huhu định ko đi luôn mà thằng nhỏ kêu "mày phải đi" nên cũng lượn xe tới DBTĐ. Làm thủ tục check code và lựa ipad thì tiếp tân bảo còn mỗi bé 29 hừm nhìn cũng cuốn cuốn.

Lên phòng chui vào phòng xông hơi như mọi khi mà ngồi xem hết cái clip 5p hơi nó ko lên, bé vào chỉnh chỉnh giúp và ngồi thêm 5p nữa vẫn ko thấy gì :8onion13: trừ 1đ phòng xông. Thôi ra ngoài tâm sự với bé luôn. Đánh giá: nhan sắc bé không phải quá xuất sắc nhưng nhìn bánh cuốn nhe, cười xinh mà còn hay cười kkk ai mà chịu nổi. Điểm cộng nữa là bé ko nồng mùi dầu thơm, mùi hương nhẹ nhàng quyến rũ (nói chung em thấy thích thế nhưng mỗi gu mỗi khác).

Ngồi nghịch nghịch là thấy khoái ngực bé rùi (em mê vếu mà haha), mềm mại, bóp thích cực. Đến khi chuẩn bị thủy chiến bé trút bỏ xiêm y :2onion35: em ghiền luôn. Đó giờ đi massage cũng nhiều chỗ, bóp vếu nhiều bé thì bé 29 là người thứ 2 đúng gu em nhất. Bé làm trong bồn mà cứ ngỡ như em đi 2 shot :) ngậm quài hông nhả mém out huhu.

Massage khỏe: cũng đầy đủ bài nhưng ko có lực lắm, gọi là tạm ổn. Mà lâu lâu bé show skill "kiến bò bờ mông" nhột nhột phê phê.

Vô phần chính đây: bé làm style nhẹ nhàng rất có tâm, em khoái phần đi lưỡi hơn cả trườn Thái, Nuru mà bé đi lưỡi chắc cũng phải 15-20p, đi từ chân tới tay, lòng bàn tay bé hun luôn kkk lần đầu mới thấy. Lật người lại thì bé nói đè thằng nhỏ xỉu rồi xong trao cho thằng anh vài nụ hôn rồi xuống hun nhe nhàng kêu thằng em dậy (chưa BJ nha). Thằng em ngóc đầu dậy là bé đi lưỡi tiếp tuyệt vời. Vì u mê cặp dzu của bé nên em kêu bé HJ để em bú bình, 1 tay em bóp vếu nhào nặn các kiểu, tay còn lại thì xoa bướm nhẹ nhàng. Cuối cùng cũng out. Nhưng chưa xong các bác ạ, bé đi vệ sinh lại này nọ xong leo lại lên giường, 2 đứa nằm ôm nhau thêm 5-10p nữa mới đi tắm lại kkk

Tổng kết: bé 29 rất oke nha, nhiệt tình, hiền, ngoan
V1: gu em nên cho 10đ haha
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: em ko khám phá sâu nên ko chấm điểm
Tic = code free
Tip = Tic chưa giảm
P/s: quy tắc vui chơi của em (ms, karaoke này nọ) là không đi 1 bé 2 lần (trừ chân ái của em đã đi 3-4 lần hihi) thì em sẽ sắp xếp thời gian quay lại gặp bé 29 lần nữa.

Bài hơi dài nhưng cảm ơn các bác đã đọc!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Doi La The Thoi

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé 29. Ngoài ra về phòng xông hơi, bên e đã kiểm tra và khắc phục sự cố liền trong hôm nay. Cảm ơn lời góp ý của anh . Chúc anh có 1 kì nghĩ lễ cực vui và tràn đầy sinh lực...Ahihi.

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo