Q.1 [ Event bóng đá ] Đầu tuần vui vẻ cùng Dubai

Lượt xem: 706

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
25
204
44
32
Tphcm
1 ₿
Cuối tuần niềm vui nhân đôi khi dự đoán đúng tỉ số ManC và ManU tiếp tục thua . Check tin nhắn thấy Mod đã gửi code , nhận code liền nhanh chóng phóng xe tới ngay.
Check sơ 1 lượt qua ipad thấy em 33 - ánh mắt thu hút nên nhanh tay chọn em luôn . Lên phòng :8onion38:

Vô phòng xông hơi tầm 10p thì em vào . Đập vào mắt là khuôn mặt xinh xắn , khả ái , body chuppy nhìn rất thu hút. Ngồi xuống ghế cho em lau người , nước trong bồn cũng vừa đầy nên vào tắm táp cho mát mẻ. Em tắm kỹ càng, kỳ cọ sạch sẽ thơm tho để tăng hưng phấn khi lâm trận . Tay mình cũng ngứa nên cũng tranh thủ khám phá 3 vòng của bé , cảm giác mát lạnh và tê tái.

Tầm 5 phút sau cũng lên gường cho em thị tẩm . Mass khoẻ em cũng đầy đủ bài , lực vừa đủ , đấm bóp từ đầu đến chân tạo cảm giác khá thoải mái , giãn gân giãn cốt . Các bác có đặc biệt mỏi ở chỗ nào thì nói em , em sẽ tập trung làm kĩ hơn ở chỗ đó. Sau đó có dùng đá nóng chà lưng , chà tới đâu rần rần tới đó. Rồi khi cảm nhận được sự mát lạnh của tinh dầu thì biết tiết mục quan trọng nhất đã tới .

Em trườn thái đê mê, V1 bigsize mà cạ thì tới đâu da gà da vịt nổi cục cục , phê cực :9onion3: .Trên thì núi còn dưới thì bụi rậm , cà hẩy cà hẩy kiểu này ai mà chịu nổi . Trườn lưng xong lật lại cho em xử nốt thằng ku em

Nãy giờ nằm sấp tay ngứa lắm giờ tới lúc phải hoạt động . 1-2-3 rồi 3-2-1 tung hết skill cho em thấy mình cũng là cao thủ . Tiếng hét như phá vỡ không khí nóng bỏng trong phòng . Quần nhau thêm 10p nữa thì chịu hết nổi , out nằm thở hổn hển :2onion19: mồ hôi mẹ mồ hôi con đổ như đúng rồi . Nằm nghỉ tí thì tắm lại.

Chấm điểm tổng thể : 9/10 , recommend các bác nên nếm thử nếu nhạt miệng . Bảo đảm đậm đà , bổ , phê :8onion38::8onion38::8onion38:

Cám ơn Mod và BTC vì cho mình code free

Dubai luxury chưa bao giờ làm mình thất vọng . Many thanks :cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng... chúc bác luôn phát tài:cuteonion41: