Bình Tân Event bóng đá, thử thách cực đại cô nàng 69

Lượt xem: 398

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
May mắn trúng vé của mod dory phải phóng xe qua gấp để gặp bé, trước khi đến nơi cũng tranh thủ alo cho cơ sở nghe tiếng bé lễ tân giọng ngọt ngào chuẩn bị cho a 1 phòng trước nhé số má a lựa sau
Tới cơ sở khoảng 4g chiều, mà ko thấy ai trước cổng ta, chạy tẹt xuống hầm, mỗi lần đến đây đều ngửi đc mùi hương khá đặc biệt , 1 cậu locker nhanh nhảu chạy xuống " a để xe đó dạ mời a lên lầu", rất mau lẹ kaka
Gặp bé lễ tân xinh đẹp, trình code xác nhận trong vòng 30 giây nhanh gọn lẹ, đây là điểm mình rất thích mỗi khi đến đây từ pv đến lễ tân rất chuyên nghiệp
Nhìn ipad đảo mắt 1 vòng thì ấn tượng với bé 69 có hình v3 khá đẹp, oke, anh chốt nha, up lên tắm 2 lun kaka
Tính xin cái khăn lau mồ hôi sau 1 quãng đường xa, cậu locker đã mời mình lên phòng lun, chà lại 1 điểm cộng, very nhanh, tính ra từ lúc đặt chân tới rồi lựa số thanh toán tic tất cả vỏn vẹn 5p
Thang máy đưa mình đến lầu 2, vô 1 căn phòng rất đẹp kèm tiếng nhạc du dương, cậu pv hướng dẫn nhanh chỗ thay đồ rồi toilet phòng xông hơi và ko quên chúc mình 1 buổi trải nghiệm vui vẻ với bé
thay đồ và bước vào phòng xông hơi 5p thì cũng cộc cộc tiếng cửa bước vô, mé nóng quá trời (nghĩa đen lẫn bóng) phải ra để chiêm ngưỡng nhan sắc của bé, nghe giang hồ đồn đại là 1 trong tứ đại thiên kim nhà dubai BT, để xem có lọt qua ải mỹ nhân này ko
đánh giá sơ bộ bé tướng đẹp, v1 vừa tay, v3 như ảnh
Vừa vô đã ôm mình như muốn ăn tươi luôn vậy, mà ko phải kiểu vồ vập đâu nha, nhẹ nhàng tình cảm lắm. Sau khi tâm sự xã giao các kiểu đợi nước trong bồn ấm xíu rồi mà bơi lội thôi, trút hết đồ đạc cả 2 rồi ngụp lặn keke, bé tắm phải nói dễ chịu cực kỳ, hỏi mình có làm mạnh thì nói với e nha để e điều chỉnh lại, chà đúng ý mình lun, a kiểu thủy tinh dễ vỡ á cứ chầm chậm là đc ak hihi,tắm sơ bộ xong lúc này bé mới xuất skill của mình, bắt đầu đi đường lưỡi từ đầu tới chân, chà mình bắt đầu cảm giác rồi đó nha, đỉnh thực sự, lưỡi + tay hoạt động liên hồi, tay bé thì cứ nắm lấy tay mình đưa vào v1 với v4 của bé, chà con sò rỉ nước roài,sau 1 hồi mân mê ngực và lưng rồi bắt đầu tiến vô chỗ vùng cấm địa, bé cũng hiểu ý mình làm chậm rãi từ từ, mà kiểu từ từ của bé khác j màn tra tấn đâu cơ, làm tê thằng nhỏ rồi mân mê 2 quả lựu đạn ak ko quả trứng chớ, sau 1 hồi cầm cự mình cũng out, mà khúc này mới quan trọng, tưởng đâu out trong sung sướng nhưng ko bé hút cạn sạch những j sót lại chứ ko buông ra nha, chà diễn tả sao ta, kiểu như ra rồi mà còn muốn hút ko còn tý j luôn á, chắc cái này mấy bác phải trải nghiệm mới hiểu đc tiêu đề thử thách cực đại của mình
Xong xuôi trong bồn, ra cho bé đấm bóp khỏe, mình thì ko đánh giá phần này, do quan trọng cái thư giãn ak hehe, nhưng bé mát khỏe tốt nha, bẻ chân khớp đá nóng đủ bài luôn đó ,ko bỏ sót phần nào đâu
cái j cung đến tập 2, sau khi hồi phục 1 chút, tiếp tục màn chà thái + nuru của bé, đúng ra nếu bé bung hết skill của mình thì tại hạ ko dừng ở 2 shot đâu, kiểu bé chỉ dùng vài phần công lực đã khuất phục đc mình roài, nằm sấp mà hưởng thụ tuyệt kỹ của bé, từ đi lưỡi khắp người đến chà nuru của bé rất ok,mình luôn miệng hỏi e làm mạnh tay thì anh cứ nói nha, hihi, dễ thương hết sức,v1 ko to nhưng chà rất có cảm giác,lật người lại chà tiếp, sau đó thư giãn như lúc trong bồn, chầm chập như con ong chăm chỉ,ko mạnh bạo rất nhẹ nhàng, thế là out luôn @@
Xong xuôi bé tắm lại, nằm tâm sự 1 chút rùi ra về
Tổng kết 1 buổi trải nghiệm very gút, từ pv locker đến bác giữ xe rất ok và chuyên nghiệp
Cảm ơn bác Long Huỳnh đào tạo ra các nữ vương service phải nói trên cả chữ tuyệt
Chúc a e trải nghiệm vui vẻ

P/s: Sorry mod dory vì bài viết hơi trễ

• Like
Điểm cảm xúc: Quochuy and Long Huỳnh

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh cảm ơn anh đã tin tưởng và chọn Dubai Bình Tân và bé 69 đồng hành cùng anh trên chuyến hành trình đến thiên đường sung sướng. Những lời khen - lời động viên của Anh như tiếp thêm sức mạnh để Dubai Bình Tân và các Tiểu Muội càng quyết tâm cố găng phục vụ các anh em được ngày càng tốt hơn chu đáo hơn để xứng đáng với sự tin tưởng của Quý Anh Em dành cho nhà dubai Bình Tân
Chúc Anh 1 cuối tuần vui vẻ và tràn đầy sinh khí hihi :ami-(15):

Konohamaru1221

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/6/21
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
Ông nội này viết bài như viết truyện sếch vậy đó :ami-(32):Đọc mà thêm tưởng tượng thì.... :ami-(32):

Anh Hai Hì Hục

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/3/21
Chủ đề
0
10
3
0 ₿
Nghe hấp dẫn đấy nhưng Hai tui thì hơi rén, ẻm hút hết rồi về lấy gì trả bài cho sutu ở nhà đây :cuteonion30:

Ho Cong Tinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/9/21
Chủ đề
1
9
3
0 ₿
69 nay có làm không bác Long ?