Bình Tân (EVENT C1) 22 DBBT - Dáng Ngọc Vấn Vương - Yêu Thương Ngỏ Lời

Lượt xem: 2,983

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Chuyện là hôm nay "dợ" Thắng của tui bảo có chuyện đột xuất muốn gặp kèm theo lời đường mật về một đêm cháy bỏng :p.....Và thế là tranh thủ phi hơn 60km về gặp ẻm hoyyyyyy !!! Kẻo để lâu nó mất linh =))

Vừa chạy vừa hí hửng mơ màng bị bồ câu lụm hồi nào hổng hay =(( Vâng !!! Phải xì cò xanh thông trụ hơi buồn....nhưng phía trước là nhà dbbt có người vợ ngon nghẻ đang ngóng chờ thì buồn nào nó cũng bay....B25

Vẫn phong cách cũ tới 33 đường s7 bo cua bên phải và đá chống dựng xe cho chú thợ điện kích dòng lên phòng....mở ra thì ẻm chờ trên sofa r hí hí =)) Và rồi em đưa tui lên sofa xem phim như ở CGV......thưởng thức "vị quả dâu tây" xong rồi thì lại book phòng gặp mối - ''người tình kiếp sau'''.......!!
Đi đây cũng nhiều r nhưng là lần đầu rp do ráng đú event...chứ hông cũng diếm xài luôn =))

CSVC:
- Hôm nay giang hồ Tên Lửa ào ạt kéo qua dữ quá full phòng luôn...Mấy phòng to để chơi 5 10 không còn cái nào !! Oát giò heo ?? Nay thứ 3 mà mấy chaaaaa !!!...Thôi thì đành lần đầu đi VIP 1.Vừa bước vào phòng thì tia cái bồn trước....OK !! Bồn bự tầm trên dưới 3m vuông...gì chứ tui mê bài osen lắm.B27

- Không gian trong phòng không khác gì buổi hẹn hò ở Paris...với ánh đèn vàng xen lẫn hồng nhạt đi kèm với giai điệu nhạc không lời lãng mạng...Chỉ thiếu mỗi nến và hoa là trở thành '' Midnight in Paris '' liền !!! Cơ mà.............
" Cần gì nến với hoa khi chính em là một món quà !!! " yociexp56

22 - Người tình bé nhỏ :
-Face : Phải gọi em là một mỹ nhân !!! Em có ngũ quan hoàn mỹ không tỳ vết, sống mũi cao thẳng, cặp môi đỏ mọng kiều diễm ướt át, vành tai tinh tế ,tỉ mỉ trơn bóng giống như bạch trân châu, mắt em như mặt hồ im im lặng lặng, phảng phất là bảo thạch hoa mỹ nhất thế gian tạo hình mà thành.Da dẻ mịn màng hồng hào như trái đào sắp vào vụ......À mà trên cổ em có cái bông hồng mà mỗi lần à ùm nó sẽ nổi lên...Như tìm đúng người hợp ý của em là sẽ được em tặng (hỏi em hổng nói đâu,nó lên em mới nói )....Cái này hay !!! Mà thằng mập kia lại gờ a ga huyền gà nên hổng được thấy !!! :)
-V1 : Cam việt nam nhưng chất lượng cao à nghen...chắc và săn..hồng và ngon lại còn vểnh lên =)) !! Nó dị nè.........(*)(*)
-V2 : Hổng có miếng mỡ nào luôn !! Hai bên cong dị nè...... ).(
-V3 : Không quá to nhưng tràn viền....không quá nhô nhưng lại mẩy.....không quá săn nhưng lại chắc....giống dị nè ( l )....Này nói nhỏ nghe xong bỏ nghen.....Lúc xong bài osen ẻm ra ngoài trải khăn lên giường nhìn từ đằng sau là tui muốn sấn tới ấn nhẹ lưng em xuống,khẻ nắm tóc em giật nhẹ về sau "Cắc cùm cum tằng tắng tăng tằng tăng rồi đó !!!" Mà hên đầu trên cứng hơn đầu dưới nên còn giữ được hàm răng yociexp45
-V4 : Đảm bảo không có cái bông hoa nào mà nó nhỏ như bông hoa này....tui có biết chuyện quá khứ rồi nên đủ hiểu tại sao chỉ thọt vừa ngón út =)) Mấy thanh niên đã gặp em thì vào xác nhận hộ !!...Thanh niên nào chưa gặp em và sẽ đi mà không như tui nói thì lấy số tui qua "vợ Thắng" của tui....tui chạy lên gửi tic tip cho lun......OK??? (Chống chỉ định mấy thanh niên chơi phá đồ, thấy avatar không ? Lần sau tui vô mà chỗ này có sứt mẻ miếng nào là xuống xin check camera qua tới nhà ''Bằng Bằng'' liền!!! ) :D

*OSEN : Em tắm khá kỹ, kỳ cọ rin rít mới thôi....xong từ từ đi lưỡi khắp ngực và cổ...có skill mỗi lần click ti là bay lên đá vành tai rồi kiss môi liền =)) Độc thiệt chứ!!! Sau đó dùng cặp ngực nõn nà chà quanh ngực tui xong cúi xún bợ đùi nếm vị...skill này rùng mình vãi nồi..tôi giật đùng đùng mà nước trong bồn tạo thành sóng muốn nứt thành bồn luôn :p... Khúc này do đi osen 1 nên ẻm biết tui sắp núi lửa phun trào nên ngắt ngang liền...đổi chiến trường liền =))

**Massage khỏe : Full bài Dịch Cân Kinh của phái Thiếu Lâm...em thuộc dạng người nhuyễn xương nhưng lực khá là cao...cái bàn tay đó mà tán là vũ trụ xoay quầng lun...Tại sao ? Tui nếm rồi @@ Này không cần nói nhiều đâu...ae lên gg search Dịch Cân Kinh là hiểu...Lướt nhé

***Thái : Như đã nói ở trên...nên khúc lướt thái đối với em là một điểm yếu..Chống chỉ định mấy bác thích bưởi và thích màn này =)) Còn đối với tui thì chỗ nào,khúc nào,bài nào của em cũng 10đ ( Thiên vị đó,làm gì nhau ?? ) ;D

****Nuru : Vẫn là cọ v1 3 4 thôi...Nhưng mà best skill nằm ở chỗ em đi lưỡi khắp người trừ bàn chân..đi tới đâu da gà nó nổi tới đó...Vẫn điểm yếu chí mạng ở chỗ đùi và tui vẫn rùng mình giật đùng đùng nhưng lần này nằm sấp..Thằng em tui nó giật 1 phát người tui hổng lên không trung tầm 30 phân B06Ngửa lại thì em hóa Cowgirl..A DZUI !! Thường thì mấy bé khác tui đi khúc này mấy ẻm cầm cái ấy lại để khỏi bị vào chỗ nó muốn...Còn em thì khỏi cần luôn..Tui cũng ko hiểu khúc này luôn !! Thiệt chứ bông hoa nó quá nhỏ để cái ấy của tui nó có thể lầm đường lạc lối...Sau đó vẫn là 69 huyền thoại thôi....Và kết cục vẫn là CIA như mọi khi gặp em thôi !! =)) Chắc tại tui gặp em quá nhiều riết thành lờn nên văn vẻ nó lủng củng không biết tả gì nhiều =))
-Xong xuôi hết rồi thì ra bồn tui vs em tắm cho nhau thôi..Xong rồi mặc đồ vô thôi...Cái nằm ra giường cho em massage đầu + mặt thôi (cái này thư giản lắm nha,như dân Spa chuyên nghiệp)...xong dư giờ nằm ôm ấp nói chuyện thôi...và nắm tay em chia tay như mọi khi thôi và câu chuyện đến đây là hết thôi !!!

Tóm lại là 22 là một số cho ae gu face xinh + dáng người thon thả nhưng vẫn hồ lô mộng.Thái độ nhiệt tình (chịu tám lắm) mỗi lần gặp em lại có cái để nói từ đầu buổi tới cuối buổi,hổng hiểu chuyện đâu ra để bàn quài luôn...Service thì trừ WC thôi !!!
Tic Code trận Liv-Ben
Tip 800k theo lý thuyết
Vợ Thắng cho ăn dâu tây thì gửi nhẹ lại tiền ''Bịch Cam Sành'' + ''Nha Đam" 50 cành =))
Chú thợ điện kích dòng 220v thì gửi hai chụt !!

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Lần đầu nghe "vành tai tinh tế" đó bro =)) Rp khá đầu tư và chi tiết, kk

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Sát thủ ktv, kẻ hủy diệt cơ sở, đã đủ quá đáng rồi, giờ còn gạ gẫm, la liếm sang cả quản lí, suốt ngày nói t này nọ kia, nhìn lại mình đi B13B13B13B13B13B13B13

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Riết r ko biết vào kiếm KTV hay kiếm locker nữa B13B13xã hội giờ đồi bại quá

• Like

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Bỏ số tiền lớn chủ yếu dò la thông tin dùm bạn hoyyy chứ sung sướng gì mà đi B06 ko cảm ơn mà còn ...=))
Chứ hổm e vs a ko có làm gì đồi bại hửm Lươn Lầm Lỗi =))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Thôi thôi thôi, toàn lí do thôi, khứa Thắng cẩn thận đấy, đâu đó ở một cs nào đó, hắn cũng tới chơi, chơi rất nhiều, ăn dầm nằm dề ở đó, rồi dụ dỗ quản lí ở đó, rồi một ngày đẹp trời, bùm cs bay màu, ktv mất xác, quản lí xách balo lên mà đi, từ đó kẻ hủy diệt ra đời B13B13B13B13B13B13

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đặc biệt các quản lý tên bắt đầu bằng chữ T thường là đối tượng hắn tìm tới, la liếm, gạ gẫm, thỏa mãn hắn thì hắn bỏ qua, còn không thì hắn tìm cách hãm hại.

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Thật ghê tởm, sao trong làng ms lại xuất hiện một tên phịch thủ đồi bại thế nhỉ, sao không cho người gô cổ hắn lại, để hắn rải tinh trùng khắp nơi thế nhỉ B13B13B13B13B13

• Like

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
@☞ᒪạᑎᕼ☜ mai book dùm em 1 phòng...em super 2 bé này @Neo @Lươn Chúa giận lắm òiiiiii......

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ôi sợ quá, anh phịch thủ nóng gòi kìa yociexp63yociexp63yociexp63yociexp63yociexp27yociexp27yociexp27yociexp27yociexp27yociexpress03yociexpress03yociexpress03yociexpress03yociexpress03yociexpress07yociexpress07yociexpress07yociexpress07 đuýt em đây, mời anh

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Tắm bồn mà sóg thần ghê thật, hên chưa rải chất độc, ko là cái bồn thủng ngàn lỗ chứ ko đùa. Like trym bác zui ze

• Like