Bình Tân Event C1- Buổi chiều kẹt phà 31 nơi chốn xưa

Lượt xem: 981

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Chuyện là cũng may mắn đoán chơi mà trúng kq a Real kk nên đc thưởng cái code osen ở chốn xưa Bình Tân!
Nhận code là mình phi con ngựa sắt đến nơi liền, những tưởng đi trưa nắng ae vắng nhưng không kkk đông vãi, kẹt phà rồi máy bơm hư các kiểu nhưng vì tinh thần nay nghỉ để xả rồi nên ráng ngồi 1 tiếng rưỡi đợi, tin là mình sẽ ko thất vọng, kiểu như trở về nhà vậy ak ae!
Mình đi ktv 31 , số mới hoàn toàn, rp đầu tiên cho ae luôn!
Về csvc thì nhà mình rồi nên thấy hợp kk
Đánh giá sơ 31 :
Teen nha
Face dễ thương, dáng người nhỏ nhắn, kiểu cute ak
V1 chắc quýt quá, điểm yếu mà đc cái săn
V2 eo ót ngon
V3 đầy đặn
V4 thơm ngon mời bạn ăn nghe …
Màn osen thì do máy bơm ko ổn nên mình bỏ qua haizz (đc cái mấy e tiếp nhiệt tình lắm)
Mas khoẻ: e kiểu ng nhỏ nhắn nên đấm bóp vừa thôi, nhẹ nhàng, đc cái tay mịn
Thái: do v1 vậy nên e chà thái mình cũng ko có cảm giác lắm nhưng đc cái e nó nhiệt tình chà lắm kkk phối hợp đầy đủ âm thanh
Nuru: màn này chắc ae nào yếu thì nói e nó nhẹ nhàng ngen, chứ thấy dáng ng nhỏ vậy mà dâm thấy bà, cạ v4 tê hết cả ng
Và cuối cùng cũng về với thế 69 huyền thoại e thì lên xuống nhẹ nhàng từ tốn, mình cũng tranh thủ thăm cô bé ấy.. cầm cự đc xíu là out trong sung sướng.
Tổng quan e hợp vs gu ae thích kiểu cute loli nha! Còn về độ nhiệt tình thì mấy e ở dubai bình tân chắc khỏi bàn kk
Cảm ơn mod tạo sân chơi cho ae! Chúc cs ngày càng đông khách nữa nhê (à nhớ sửa máy bơm cho tốt kk)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: gk09som