Gò Vấp [Event Cá Tháng 4] Ánh Dương 24 - Kì vọng cao, thất vọng nhiều

Lượt xem: 844

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
38
TPHCM
0 ₿
Khởi đầu quý mới diễn đàn có event mới cũng vào tham gia và may mắn trúng được code. Lần này tui chọn Ánh Dương, 1 nơi mà đã tăm tia lâu nhưng bao giờ có dịp trải nghiệm, kì vọng của tui cũng khá là cao.

Tới nơi các bạn lễ tân tiếp đón niềm nở lịch sự, thủ tục check code nhanh gọn lẹ và lên phòng luôn. Lên phòng ngồi xông được khoảng 5 phút thì với cái thời tiết SG dạo này không thể nào chịu được mà cũng phải chạy ra, vừa ra đang lau mặt thì bé 24 cũng bước vào. Trước khi đi nhìn hình thì nghĩ bé dạng loli, 3 mét bẻ đôi nhưng không phải nha các bác. Bé cao hơn 1m6, mặc cái đầm bó sát đỏ rực tôn dáng, nhìn ngực mà muốn xé luôn cái đầm cho nhanh hehe và đặc biệt là ko có nội y cả trên và cả dưới nha các bác, cảm giác trong người rạo rực dễ sợ

Bé 24 có khuôn mặt cưng lắm, cười có duyên như cái tên của bé và chọc bả cười là bả cười phớ lớ cưng lắm. Bé lấy khăn lau cho tui rồi bé nói để bé massage đầu xíu cho tui. Kĩ năng của bé ko kém gì mấy bé trong 30 shine đâu, khá sảng khoái, sau đó nước đầy rồi vào tắm. Vào bồn thì bé này chắc là một trong những bé tắm kĩ nhất trước giờ tui từng thấy, sạch sẽ là tốt. Vừa tắm cũng vừa tranh thủ khám phá vòng 1 căng tròn (đã qua độ) cũng như cơ thể trắng muốt tràn đầy sức sống của bé. Trong đầu đang mong chờ những màn mơn trớn mạnh mẽ hơn trong bồn nhưng mà ko có :)))) tắm xong bé lau người ra ngoài luôn NHƯNG là để chuẩn bị cho màn hấp dẫn sau đây.

Bé nói ra ghế ngồi nha anh, bé trải 1 tấm khăn ngay trước ghế thì chuyện gì sắp đến anh em cũng biết r. Bé nhìn ngắm thằng em tui một cách đầy trìu mến rồi nhẹ nhàng hun lên và chăm sóc một cách từ tốn. Thằng em được hỏi thăm nhẹ nhàng một chút rồi bé nói giơ cao chân lên đi a để hỏi thăm qua tới lỗ nhị, bé làm từ tốn cảm giác nhột nhột nhưng mà nó đã cứ như muốn bay lên. Tiếp tục quay trở lại thằng em bé dùng cái miệng xinh xắn, đôi môi mềm mọng để chăm sóc nó. Bé BJ một cách rất nhẹ nhàng kèm theo tiếng rên cũng nhỏ nhẹ đầy kích thích, cảm giác như các bác đi ***, lấy đi lần đầu con gái người ta ấy, nghe rên mà ko kiểm soát được cảm xúc do được bé làm phê pha kích thích liên tục nên tui out trong chưa tới 5 phút. Khúc này là khúc trước khi đi kì vọng bản thân bình thường cũng trâu bò lắm mà sao nay gặp bé làm phê quá nên thất vọng và bản thân thôi chứ bé 24 thì quá tuyệt vời nha các bác :D

Xong shot 1 bé làm massage khoẻ, từ đá nóng, tới đấm, tới xoa bé đều làm rất tốt do gốc học từ spa khoẻ ra. Bác nào thích kiểu vuốt lướt do các bé làm khoẻ tốt thì vô gặp bé 24 cũng sẽ được trải nghiệm các bài khoẻ rất tốt mà còn kèm theo những cái khác phê hơn nhiều nữa. Sau bài khoẻ thì bé đổ dầu để trườn. Ta nói cái ngực độ của bé và cái lưỡi dẻo quẹo của bé đi tới đâu nó sướng tới đó hà. Mặt sau xong tới mặt trước, lật lại nhìn bé càng kích thích hơn, chiêm ngưỡng body bé từ dưới lên nhìn rất là kích thích. Trườn xong thì thằng em cũng ngoe nguẩy đòi chiến hiệp 2, bé lại quay xuống, lại chăm sóc thằng em tui đầy miệt mài kèm tiếng rên đầy phấn khích đó nữa. Lick ti, mút trứng cá, đá trứng cút, đủ các ngón nghề được bé thi triển, tui thì cũng tranh thủ khám phá vòng 4 khít rịt, nước nôi tràn trề của bé. Lần 2 thì tui lại lâu ra hơn nhưng bé vẫn miệt mài ko 1 chút than phiền, càng làm bé càng nhiệt hơn được 15 phú cũng chào thưa và 1 lần nữa CIA trọn vẹn. Sau đó nghỉ một chút rồi bé dắt vào bồn tắm lại kết thúc buổi trải nghiệm đầu tiên với Ánh Dương thành công và thoả mãn.

Đánh giá bé 24
Khuôn mặt xinh xắn, kiểu dễ thương, cười lên rất cưng, môi mềm mại
V1: 9/10 - Độ nhưng rất đẹp
V2: 8/10 không phải mình dây nhưng hợp với dâng bé
V3: 8/10 đủ dùng
V4: khít rịt và lênh láng
Bé là dạng nhẹ nhàng, có những skill đã, massage khoẻ giỏi và dáng bé ngoài đẹp hơn hình nhiều nhé.
Cơ sở Ánh Dương thì cơ sở vật chất tốt, nhân viên nhiệt tình, tui đánh giá rất cao so với cá nơi khác.
Nói chung bé 24 và cơ sở đều vượt kì vọng, có tui dưới kì vọng bản thân thôi nha :))

Tic: code event cám ơn mod @Dory tài trợ + 400 up lên *** queen
Tip = tic + một chút bonus
Locker và lễ tân: 1 xị

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,361
1,094
31
0 ₿
Súng mà không đọc nội dung mà cái tít không thì mém té ghế. Vậy là bác khen hay chê 24? Mục đích giật tít là để làm gì? Sorry nhưng góc độ cá nhân Súng hơi dị ứng xì tai này. Anyway, mừng bác được nâng như trứng, hứng như hoa nha :ami-(20):

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Đúng là Event cá tháng 4, may mà ad đọc nội dung chứ tưởng đâu phốt định chuyển thông tin đến QL xem sét lại 24.

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
38
TPHCM
0 ₿
Event cá tháng 4 mà mọi người :D mục đích chủ yếu là muốn khen bé và cơ sở tốt nên giật tít tí cho anh em vào đọc nhiều hơn tí thôi. Hoan hỉ hoan hỉ

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy