Q.1 Event cá tháng tư và cô nàng 06

Lượt xem: 278

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
Hello các bác, em lại xuất hiện đây.
Chẳng là sau

bao ngày làm điệp viên cho bác Lục thì nay em đổi gió chuyển sang làm người chơi hệ nhanh tay lẹ mắt hôm cá tháng tư vừa rồi có tham gia trò chơi của bác Dory và may mắn nhận được code để "trải nghiệm" quán ruột (sau P.A) là Luxury.
Loay hoay tất bật mãi đến hôm nay mới sắp xếp được thời gian sử dụng (em cứ sợ trễ hạn)
Đến nơi thì vẫn như bao lần khác, em đưa code cho bạn Lễ tân xinh xinh (công nhận xinh thật) và may mắn sau nay em được quyền lựa chọn nhiều ghê tận hẵng 8 bé (sau em vài phút là cỡ 4 5 khách vô 1 lượt, hú hồn đi trễ xíu là mất quyền tự quyết òi). Nhìn tới nhìn lui thì cuối cùng em chọn bé số 06, nhìn khá là hợp gu vì gu của em là mặt xinh các bác ạ xinh là được.
Lên phòng thì vẫn căn phòng quen thuộc ấy, vẫn mùi thơm thoang thoảng nhẹ nhàng, sạch sẽ, tươm tất. Locker chu đáo, nhiệt tình.
Em xông hơi 1 tí thì bé vào, đập vào mắt mình là 1 cô bé nhỏ nhỏ, xinh xinh, phù hợp với mấy bác thích các bé dạng mình dây nhé (vòng 1 của bé hơi khiêm tốn nhưng bù lại eo rất đẹp, vòng 3 cũng đẹp), nhưng như em nói ở trên, với em xinh là được .
Vòng 1: Tắm - bé tắm rất kĩ nhé, soi nước nóng lạnh và luôn ân cần hỏi Khách có lạnh không, có nóng không. Nhưng do vé em hông phải Onsen 2 nên hông có tiết mục nhẹ nhàng trong bồn.
Vòng 2: Khỏe - Công nhận bé làm em khá bất ngờ vì với thân hình mảnh mai ấy là 1 tay đấm có lực nhé. Ngoài ra bé cũng có khá nhiều bài xoa bóp, bẻ khớp khá tốt. Phù hợp cho các bác thích cân bằng cả vừa việc được khỏe và mệt nhé. Vì nhiều bé sẽ bị hạn chế phần khỏe và ngược lại. Tuy nhiên bé số 06 này khá cân bằng cả 2 phần này.
Vòng 3: Nuru và khám phá nhau - phần này bé đúng thuộc dạng kiểu nhẹ nhàng, mơn trớn và tình cảm như người yêu luôn. Lúc nhanh, lúc chậm, lúc hối thúc, lúc chậm rãi làm em cứ đi từ đê mê này đến cơn mê khác. Tay thì mân mê vòng 1 của bé, bé thì chăm sóc vừa thằng anh vừa thằng em. Sau đó cả 2 chuyển sang tư thế khám phá điểm sung sướng của nhau, công nhận cô bé của bé 06 rất đẹp nhé, úp cả ngày em cũng nguyện được khám phá. Cuối cùng em đầu hàng trong sung sướng..
Vòng đặc biệt: Ăn mỳ và tâm sự như 2 người đã quen thân lắm rồi. Công nhận bé 06 vừa xinh mà vừa có sự giao tiếp khéo nhé, cả 2 đứa ngồi tán dóc trong lúc em đang dùng mỳ mà cứ tưởng em là khách quen của bé không á. Mà chắc mốt em thành khách quen thiệt.
Tóm tắt cho các bác lười đọc:
Csvc: 9 điểm
Về bé thì : v1 vừa tay
V2 nhỏ thon
V3 tròn, hợp với thân hình bé
V4 cô bé mới lớn
Tic code event + TIP 900
Cảm ơn bác Dory và cơ sở đã cho em buổi trải nghiệm hôm nay

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 06 tại cơ sở ạ :3onion15: Mong phục vụ huynh dài lâu ạ :2onion35: