Q.12 Event GCH: Sung sướng cùng bé loli 12 Cẩm Thy

Lượt xem: 780

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,238
254
TPHCM
0 ₿
--Lại vô kèo event Giật Cô Hồn tại Cẩm Thy. Trưa nắng tính đi kiếm Chân Ái 25 mà ỉ y không đặt trước,bị Cha Nội nào trên đây hốt trước rồi bùn ghê. Người xưa có câu" Gậy Ông Đập Lưng Ông" chớ có sai,mới cướp vé của Fen @boy2020,giờ bị cướp Chân Ái.
--Thôi thì lâu lâu gửi niềm tin vào ae Lễ Tân 1lần coi sao,vô quầy trình code,up lên Sẽ Queen gọi Chân Ái 25,Lễ Tân báo bận không lẽ lấy tiền lại không up nữa cũng kì cục kẹo.
--Xong xuôi em locker dẫn mình lên phòng ! Ẻm chỉ mình xông hơi rồi đợi bé . Thay đồ vào xông hơi đợi bé xuống mà thằng cu cứ rạo cmn rực,tim thì đập liên hồi. Lúc bé xuất hiện thì trươc mặt tôi là một cô gái loli body khá cao( tầm 1,5m) . Face Học Sinh body Phụ Huynh hihi . Tôi bắt đầu liếc qua cặp ngực phập phồng đằng sau lớp áo yếm . Vậy thôi mà thằng nhỏ nó dựng cả lên rồi . Em ngồi nói chuyện với tôi 1 lúc rồi cả 2 cùng dắt tay nhau vào bồn tắm
--Tắm cho tôi xong e bắt đầu hôn từ trên cổ tôi xuống dưới ngực . Liếm đầu ti , rồi một lúc lại cắn nhẹ làm tôi kích thich tột độ . Rồi cái bàn tay của em cũng mò đến dưới thằng nhỏ của tôi . Miệng e massage ở trên tay e mân mê thằng nhỏ . Sau một hồi thì e hôn chậm dần xuống thằng nhỏ . Cái cảm giác mà e ngậm nguyên thằng nhỏ trong miệng nó sướng.... tới mức tôi xém rùng mình . Tôi bắt đầu rên nhẹ nhẹ làm tăng thêm khoái cảm trong căn phòng !
--Nay tôi đi vé Sẽ Queen nên bé cho tôi ra trong bồn 1 lần khi mà cặp vú của e đang ôm trọn thằng nhỏ của tôi sướng quá và tôi bắn.... tắm rửa sơ qua rồi e dắt tôi lên giường nằm .
--Tiếp theo e đấm bóp 1 bài massage khoẻ cho tôi cỡ 30p . Về tay ngề massage khoẻ tôi thấy khá ok , chấm em 7/10d . Sau đó đến màn chà thái,nuru. Thằng nhỏ lại từ từ dựng lên . Rồi em lại tiếp tục chăm sóc nó . Hứng quá rồi tôi kêu e quay mông lại phía tôi , vì tôi cũng muốn làm chút gì đó cho em sướng chứ . Hehe . Của em thơm tho tôi cũng băt đầu công việc của mình . Cả 2 cùng rên , e rên ngày càng lớn làm tôi thêm đầy cảm hứng . Rồi cuối cùng sung sướng trong thế 69 Bí Truyền nằm ở phút thứ 100 .Nằm nghỉ 1chút rồi em tắm lại cho tôi và tiễn tôi ra về
-- Đánh giá về e thì v1 7d . V2 8d v3 8d . Vui vẻ nhiệt tình , chiều khách nữa . Anh em nên thử nha !

- Tic free Onsen up lên Sẽ Queen bù thêm 400k

- Tip bằng vé

- Cho locker 50k . Bảo vệ 20k . Ra về trong sự vui vẻ của tất cả mọi người

- Xin Cảm ơn cơ sở Cẩm Thy và BQT đã tạo event cho ae vui chơi. Sẽ sớm gặp lại cơ sở Cẩm Thy vì vô event nữa rồi kkk

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Chân thành cảm ơn bác đã luôn tin tưởng và dành tình cảm đặc biệt cho Cẩm Thy… Bác hãy yên tâm ở Cthy mỗi bé sẽ mang đến bác những trải nghiệm mới và tuyệt vơi…

• Like
Điểm cảm xúc: cuonghoib6