Gò Vấp [Event giải đố] Gặp lại bé 01 vẫn chiến như ngày nào

Lượt xem: 268

Nokhongyeudau48

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
5
29
6
0 ₿
May mắn trúng được vé từ sân chơi của Admin, nhưng cơ sở mình mong muốn ban đầu là Big Bang nhưng bị trùng, đành phải chuyển qua cs khác, nhớ tới bé 01 xinh xinh bên Hera đồng thời chưa ai chọn cs này nên mình đổi luôn. Vừa nhận được vé từ Admin là mình liền nhắn hỏi bé 01 có làm không để sắp xếp đi. Mình hẹn cs 8h và có mặt đúng giờ, vừa tới show vé là lên phòng liền. Điểm trừ là lên phòng hơi có mùi lạ, nhưng sau đó cs đã đổi cho mình phòng khác vì phòng hiện tại đang bị rỉ nước nên có mùi, nhưng mà đổi cho mình phòng ở tầng dưới cùng, phòng này khá gần chỗ lễ tân nên mình thấy hơi bị không thoải mái, nhưng biết sao giờ, phải chịu thôi. Được tầm 10p, mình đánh răng xúc miệng thì bé vào. Bé trông vẫn vậy như mọi lần mình đi, xinh ơi là xinh, giọng nói thì ngọt ngào nữa, chào mình và nhận ra mình ngay, bé dễ thương tới ôm mình kêu nhớ mình quá hihi. 2 đứa kéo nhau tắm, bé là gu sạch sẽ nên tắm cho mình rất kỹ, súc miệng kỹ càng, chà lưng, gội đầu, rửa chim hơi bị đàng hoàng rồi bé mới thư giãn nhẹ nhàng trong bồn. Được tầm 10p phê pha quá thì 2 đứa lên giường để shot đó lát ra sau, bé làm bài khỏe cho mình, lúc đầu mình tính skip qua do chủ yếu gặp bé là để "mệt mỏi" hoy nhưng mà bé kêu cứ để bé làm khỏe thử đi, nếu hông đã thì bỏ qua, ai ngờ bé làm khỏe phê vãi các bác, làm như dân spa được đào tạo bài bản luôn, từ đầu, lưng, cổ, vai gáy ,chân tay đầy đủ, quá ấn tượng với bài khỏe của bé. Được tầm 30p, bé canh thời gian chuẩn chỉnh để đi bài nuru cho mình, sau đó chuyển qua tư thế 69, lúc này mình mới được khám phá "em bé", nhiều nước và thơm ác, bé cũng rên to, mà giọng rên nghe dâm đãng vc, nhưng mà vấn đề như mình nói là ở phòng gần chỗ lễ tân quá, đang sung sức mà trực giác mình cứ nhìn ra cửa miết nên không được thoải mái cho lắm, bé kêu kệ đi anh đừng quan tâm, tập trung để pắn vào miệng em nè haha, bé nói vậy thôi mình vận hết nội công cho hết vào miệng bé, quá là phê ạ.
2 đứa tắm lại rồi đút nhau miếng trái cây, húp miếng bò cụng rồi chia tay nhau ra về. bé 01 quá đỉnh
Đánh giá csvc : Mình không hài lòng lắm (quan điểm cá nhân) vì phòng gần chỗ lễ tân, làm mình cảm giác không thoải mái 7/10
bé 01: 9.5/10 Lần nào cũng như lần nào, bé làm quá tốt, đúng là chân ái của mình

Tíc : free event
Tip : 800

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan