Q.10 Event Giải Đố , Kiến bò lung tung

Lượt xem: 331

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Nay lâu thấy có event mới nên tham gia thử và may mắn sao trúng giải nhưng đăng kí bên Queen nhưng tiếc thì hết code nên phải đổi vé sang Hawai vì thấy phòng ốc đẹp nên qua trải nghiệm thử. 5h sau khi đi làm về thì mình ghé luôn cơ sở , vừa đến nơi được a bảo vệ dắt xe và chỉ lối sau lên lầu , lên được a nv mời ngồi và đưa code cho a kiểm tra và được đưa ipad chọn và được a nv gợi ý chọn bé 16 . Được dẫn lên lầu 3 và dẫn vào phòng . Đánh giá phòng ốc như 1 phòng khách sạn , sạch sẽ và đẹp ( 9/10 ) . Vào xông hơi đợi e tầm 10p rồi bước ra . Mình cũng là kiểu người ít nói gặp trúng e cũng ít nói nên 2 ae cũng chỉ chào hỏi nhau tí và nghỉ ngơi tầm 5p rồi e đưa vào tắm. E tắm rất kĩ càng tầm 5p rồi e đưa mình ra .
Về massage khoẻ : e làm đầy đủ bài nhưng có điều e ít dùng lực nên k phê cho lắm kkk
Về massage mệt : e có tuyệt chiêu kiến bò rất là phê luôn nha ae , lâu lắm rồi mới được tuyệt chiêu đó làm rùng mình biết bao lần . Sau đó e lật người và nhẹ nhàng vào chiến đầu , e hôn khắp người mình, mình cũng tranh thủ sờ khắp cơ thể em , v1 k phải là lợi thế nhưng e vẫn nhẹ nhàng cho mình bú bình và tay thì mần mò v4 của e
Face : 7/10
V1 : nhỏ , hồng
V2 : có ít lipit
V3 : to , bóp đã
V4 : nước nôi đầy đủ và sạch sẽ

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,085
31
0 ₿
Hawaii chắc các bé hệ tình cảm ha. Chúc mừng bác

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
102
50
0 ₿
mình vẫn thích kiểu trang trí phòng bên hawaii, hợp mắt

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá
MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm
MOD nhắc nhở LẦN 1- nếu còn tái phạm sẽ BAN EVENT VĨNH VIỄN

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan